Livescore Xem thêm

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
CZEA00:00 90'
[13] Slovan Liberec1
0 - 5
Sparta Praha[3] 
+1/20-1
URUA01:00 90'
[15] Boston River
2 - 0
IA Sud America[13] 
-1/20-0
ARGA01:45 90'
[B-5] Lanus
1 - 1
Union Santa Fe[B-6] 
-1/21-0
SCOA02:00 90'
[8] Hearts
1 - 1
Celtic[6] 
+1/21-0
SRBA02:00 90'
[10] Radnik Surdulica
1 - 1
Radnicki Nis[6] 
+1/41-1
ECUA02:00 90'
[5] Mushuc Runa
1 - 2
9 de Octubre[7] 
-1/40-1
BDNSC02:45 79'
(T) Sporting Lisbon
2 - 1
Braga
-1/42-1
VENA03:00 67'
[B-6] Zulia FC
1 - 2
Dep.Tachira[B-1] 
+00-1
URUA03:15 54'
[10] Wanderers
1 - 0
CA Progreso[14] 
-1/21-0
PERA03:30HT
[B-10](T) Sport Huancayo
0 - 0
UTC Cajamarca[A-7] 
+00-0
ARGA04:00 27'
[A-4] Racing Club
0 - 0
Sarmiento Junin[B-12] 
-3/4-
ARGB04:00 24'
[A-8] Belgrano
0 - 0
Alvarado MDP[A-7] 
-1/4-
COLA04:00 27'
[5] Deportes Tolima
0 - 0
Alianza Petrolera[19] 
-3/4-
COLB04:00 67'
[6] Valledupar
0 - 1
Leones FC[4] 
0-0
USAA04:00 18'
[Tay-1] Seattle Sounders
0 - 0
San Jose EQ[Tay-11] 
-3/4-
CRCA04:00 25'
[12] Cartagines
0 - 1
Guanacasteca[6] 
-1/2-
PARA04:15 12'
[8] Sportivo Luqueno
0 - 0
Nacional[3] 
+1/4-
CHIB04:30
[13] U. San Felipe
vs
San.Morning[6] 
+0-
ECUA04:30
[14] Guayaquil City
vs
Dep.Cuenca[11] 
+0-
BRAA05:00
[17] Sao Paulo/SP
vs
Palmeiras/SP[1] 
+0-
BRB05:00
[18] Brasil Pelotas/RS
vs
Sampaio Correa/MA[9] 
+0-
VENA05:00
[C-6] UCV FC
vs
Monagas[C-2] 
+1/4-
USAA05:00
[Dong-9] New York RB
vs
New England[Dong-1] 
-1/4-
MEXA05:00
[18] Club Leon
vs
Club Tijuana[14] 
-1-
CRCA05:00
[11] Santos Guapiles
vs
Municipal Grecia[2] 
-1/4-
BRAA06:00
[14] Internacional/RS
vs
Cuiaba/MT[15] 
-3/4-
USB06:00
[A-6] Ch.Independence
vs
Tampa Bay Rowdies[A-1] 
+1/2-
-06:00
[A-8] Loudoun United
vs
Colorado Springs[C-6] 
+1/4-
-06:00
[A-2] Pittsburgh R.
vs
Hartford Athletic[A-3] 
-3/4-
USW06:00
[4] NC Courage (W)
vs
Orlando Pride Nữ[7] 
-
COLA06:05
[4] Deportivo Cali
vs
Atl. Bucaramanga[11] 
-3/4-
ARGA06:15
[A-11] CA Platense
vs
Independiente[B-3] 
+1/4-
BLVA06:30
[6] Bolivar
vs
Jorge Wilstermann[13] 
-1 1/4-
PARA06:30
[1](T) Libertad
vs
Sol de America[9] 
-3/4-
USAA06:30
[Dong-12] Cincinnati
vs
D.C. Utd[Dong-8] 
+0-
USB06:30
[B-1] Louisville City
vs
OKC Energy[B-4] 
-1 1/2-
-06:30
[B-2] Birmingham Legion
vs
Atlanta United II[B-5] 
-1 1/4-
BRAA07:00
[4] Bragantino/SP
vs
Gremio/RS[19] 
-1/2-
BRB07:00
[10] Brusque FC/SC
vs
Confianca/SE[20] 
-1/4-
-07:00
[11] Botafogo/RJ
vs
Vasco DG/RJ[7] 
+0-
CHIB07:00
[1] Coquimbo Unido
vs
San Luis Qui.[15] 
-
ECUA07:00
[13] Tecnico Uni.
vs
Barcelona SC[2] 
+1/2-
USAA07:00
[Dong-14] Inter Miami
vs
Montreal Impact[Dong-7] 
-1/4-
MEXA07:00
[10] Club America
vs
Necaxa[17] 
-3/4-
CRCA07:00
[4] Alajuelense
vs
Sporting (CRC)[8] 
-1 1/2-
USAA07:30
[Tay-9] Houston Dynamo
vs
Real Salt Lake[Tay-7] 
-1/4-
-07:30
[Tay-2] Sporting Kansas
vs
Dallas[Tay-10] 
-3/4-
USB07:35
[D-8] Oakland Roots
vs
Orange C. Blues[D-2] 
+0-
COLA08:00
[9] Inde.Medellin
vs
Junior Barranquilla[7] 
+0-
USAA08:00
[Tay-13] Austin FC
vs
Colorado Rapids[Tay-4] 
-1/2-
USB08:05
[C-4] Austin Bold
vs
SA Scorpions[C-5] 
+0-
-08:35
[C-1] El Paso Locomotive
vs
Real Monarchs[C-7] 
-1 1/4-
USAA09:00
[Tay-12] Vancouver WC
vs
Minnesota Utd[Tay-6] 
+1/4-
MEXA09:00
[7] Monterrey
vs
Pumas UNAM[11] 
-1 1/4-
-09:00
[9] Atlas
vs
Juarez[15] 
-1-
CRCA09:00
[3] Guadalupe FC
vs
San Carlos[5] 
+0-
USW09:07
[8] Seattle Reign Nữ
vs
Racing Louisville Nữ[9] 
-
USB09:35
[D-1] Phoenix FC
vs
Rio Grande Valley[C-2] 
-1-
-10:05
[D-7] Sacramento
vs
New York RB II[A-7] 
-3/4-
Các trận đã kết thúc
AUSVPL12:00FT
[1] Avondale Heights
2 - 1
St Albans Saints[14] 
-2 1/41-0
-13:30FT
[2] Oakleigh Cannons
1 - 0
Port Melbourne[6] 
-1/21-0
AUSFWP14:00FT
[6] Inglewood Utd
5 - 0
Bayswater City[9] 
-1/42-0
-14:00FT
[3] Sorrento
3 - 1
Rockingham City[12] 
-1 3/42-1
-14:00FT
[4] ECU Joondalup
4 - 1
Balcatta[11] 
-12-0
-14:00FT
[8] Cockburn City
1 - 1
Floreat Athena[2] 
+1/40-0
-14:00FT
[10] Gwelup Croatia
1 - 2
Perth SC[1] 
+1/41-1
AUSVPL14:30FT
[4] Hume City
1 - 1
South Melbourne[9] 
-1/40-0
OLP15:00FT
[C-1](T) T.B.Nha U233
2 - 2
B.B.Ngà U23[D-2] 1
-11-1
GHCLB15:00FT
Getafe
0 - 0
Rayo Vallecano
0-0
-15:00FT
Malaga
0 - 3
Alcorcon
0-2
CZEU1915:00FT
Banik Ostrava U19
2 - 2
Slovacko U19 
1-0
-15:00FT
Meteor Praha U19
1 - 2
Slavia Praha U19 1
0-1
CZEB15:15FT
[16] Fotbal Trinec
1 - 3
Dukla Praha[1] 
+1/41-1
-15:15FT
[11] MFK Vyskov
1 - 1
SK Lisen[3] 
+3/40-1
CZEU1915:15FT
Pardubice U19
0 - 1
Sparta Praha U19 
0-1
-15:30FT
Opava U19
0 - 8
Sigma Olomouc U19 
0-2
AUSVPL15:30FT
[12] Altona City
2 - 1
Eastern Lions[11] 
-3/41-0
TQA15:30FT
[B-6](T) Wuhan Zall
2 - 2
Changchun Yatai[B-3] 
+1/21-1
MAPL15:45FT
[6] Kelantan
0 - 2
Terengganu II[2] 
0-1
OLP16:00FT
[A-1] Nhật Bản U232
0 - 0
New Zealand U23[B-2] 4
-1 1/20-0
GHCLB16:00FT
La Nucía
0 - 2
Eibar
0-1
-16:00FT
Osasuna
1 - 0
Mirandes
-1/20-0
SINA16:30FT
[7] Balestier Kh.
2 - 3
Young Lions[8] 
0-2
OLP17:00FT
[D-1](T) Brazil U231
1 - 0
Ai Cập U23[C-2] 1
-1 1/41-0
NGB17:00FT
[20] Yenisey
0 - 3
Alania Vla[6] 
+1/40-1
ESTA17:00FT
[6] Tulevik Viljandi
5 - 3
Tammeka Tartu[8] 
+03-1
TQA17:30FT
[B-8](T) Dalian Yifang
0 - 1
Beijing Guoan[B-5] 
+1 1/40-0
POLB17:40FT
[4] Katowice
2 - 2
Resovia[5] 
-1/41-0
OLP18:00FT
[B-1](T) Hàn Quốc U233
3 - 6
Mexico U23[A-2] 3
+1/41-3
GHCLB18:00FT
Almere City
0 - 1
Groningen
0-0
-18:00FT
Heracles Almelo
2 - 2
De Graafschap
2-2
DUC4DB18:00FT
[5] Babelsberg
1 - 0
SV Lichtenberg[16] 
-1/20-0
-18:00FT
[6] Tasmania Berlin
1 - 1
Hertha Berlin II[10] 
+01-1
-18:00FT
[1] Berlin AK 07
2 - 0
Tennis Borussia B.[13] 
-1 1/40-0
HQA18:00FT
[8] Jeju Utd
1 - 4
Incheon Utd[5] 
-3/41-1
-18:00FT
[9] FC Seoul
0 - 0
Ulsan Hyundai[1] 
+1/20-0
HQB18:00FT
[6] Gyeongnam
2 - 1
Anyang[3] 
+01-1
-18:00FT
[1] Gimcheon Sangmu
2 - 0
Bucheon 1995[10] 
-12-0
GHCLB18:30FT
Leeds Utd
2 - 3
Real Betis
-1/41-2
DUB18:30FT
[16] Ingolstadt
1 - 2
Heidenheim[4] 
+1/40-0
-18:30FT
[2] Jahn Regensburg
3 - 0
Sandhausen[17] 1
-1/41-0
-18:30FT
[13] Hannover 96
0 - 3
Hansa Rostock[9] 
-3/40-1
DENB18:30FT
[9] Esbjerg FB
1 - 3
Helsingor[1] 
+1/21-1
-18:30FT
[12] Fremad Amager
1 - 4
AC Horsens[5] 
+1/40-3
TQB18:35FT
[C-2](T) Heil. Lava Spring1
0 - 0
Nantong Zhiyun[B-2] 
+1/20-0
-18:35FT
[A-2](T) Zhejiang Greentown
3 - 0
Beijing Sport Univ[B-5] 
-21-0
GHCLB19:00FT
Bristol City
0 - 3
Aston Villa
+1/20-2
-19:00FT
Stoke City
1 - 1
Wolves
1-1
DUC319:00FT
[2] B.Dortmund II
1 - 1
Waldhof Man.[17] 
+01-0
-19:00FT
[15] Vik.Koln
1 - 1
Zwickau[14] 
-1/40-0
-19:00FT
[1] Magdeburg
0 - 0
Freiburg II[9] 
-10-0
-19:00FT
[8] Meppen
1 - 0
Kaiserslautern[16] 
+1/41-0
-19:00FT
[10] Wehen
0 - 0
Munchen 1860[3] 
+00-0
-19:00FT
[7] Saarbrucken
1 - 2
Osnabruck[5] 1
-1/41-2
DUC4BA19:00FT
[2] Schweinfurt
5 - 1
TSV Aubstadt[17] 
-1 1/24-1
SCOA19:30FT
[1] Rangers
3 - 0
Livingston[12] 
-21-0
CZEU1919:30FT
Zlin U19
1 - 3
Vik. Plzen U19 
1-1
TQA19:30FT
[B-1](T) Shanghai Port
1 - 0
Sh. Shenhua[B-4] 
-1/41-0
-19:30FT
[B-2](T) Hebei CFFC
2 - 1
Tianjin Tigers[B-7] 
-1/22-1
GHCLB20:00FT
Volendam
4 - 2
Ajax U21
3-0
-20:00FT
Angers
0 - 1
Lorient
+00-0
-20:00FT
Leyton Orient
2 - 0
Gillingham
+1/42-0
PHB20:00FT
[6] Nimes
2 - 1
Dijon[18] 1
-1/21-0
POLA20:00FT
[16] Stal Mielec
0 - 2
Piast Gliwice[6] 
+1/40-2
MASL20:00FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 1
Melaka FA[7] 
-1/40-0
-20:00FT
[1] Darul Takzim
5 - 0
Perak FA[11] 
-21-0
-20:00FT
[3] Penang FA
1 - 4
Selangor FA[5] 
-3/41-1
MAPL20:00FT
[1] Negeri Sembilan
5 - 0
Perak II[10] 
4-0
GHCLB20:30FT
Augsburg
3 - 1
Cagliari
-1/23-0
-20:30FT
Hoffenheim
3 - 1
Stade Reims
-1/22-0
-20:30FT
Union Berlin
2 - 1
Athletic Bilbao
-1/40-1
-20:30FT
A.Bielefeld
1 - 1
Twente
-1/20-1
-20:30FT
Ein.Frankfurt
2 - 1
Saint Etienne
-1/22-0
-20:30FT
(T) FC Koln
1 - 1
Roda JC
0-1
-20:30FT
M.gladbach
2 - 1
Groningen
-1 1/42-0
-21:00FT
Southport
2 - 1
Barrow
+3/42-0
-21:00FT
(T) Leipzig
1 - 1
Ajax
+00-1
-21:00FT
Swansea City
1 - 3
Southampton
+1/21-2
-21:00FT
Salford City
0 - 2
Lincoln
+00-1
-21:00FT
VVV Venlo
2 - 2
Panathinaikos
+11-2
-21:00FT
Cambridge Utd
0 - 0
Northampton
-1/40-0
-21:00FT
Birmingham
0 - 4
West Brom
+00-0
-21:00FT
Bolton
2 - 2
Blackburn Rovers
+1/41-0
-21:00FT
Brentford
0 - 1
West Ham Utd
+1/40-0
-21:00FT
Cheltenham
2 - 0
Walsall
-3/40-0
-21:00FT
Chester
3 - 0
Fleetwood Town
1-0
-21:00FT
(T) Hertha Berlin
3 - 0
Gaziantep B.B
-3/42-0
-21:00FT
Ipswich
0 - 3
Millwall
+00-1
-21:00FT
QPR
3 - 3
Leicester City
+3/41-0
-21:00FT
Reading
1 - 3
Crystal Palace
+1/40-0
ANHLC21:00FT
Bournemouth
5 - 0
Milton Keynes Dons
-11-0
DUC4DB21:00FT
[9] Lok.Leipzig
0 - 0
CZ Jena[17] 
+00-0
SCOA21:00FT
[4] Ross County
0 - 0
St. Johnstone[5] 
+1/20-0
-21:00FT
[3] Dundee1
2 - 2
St. Mirren[2] 
+01-1
SCOB21:00FT
[6] Greenock Morton
2 - 2
Dunfermline[5] 
+1/21-0
-21:00FT
[1] Partick Thistle
3 - 2
Queen of South[9] 
-1/22-1
-21:00FT
[10] Arbroath
0 - 1
Inverness C.T.[2] 
+00-0
-21:00FT
[3] Raith Rovers
4 - 4
Hamilton[4] 
-1/42-0
SCO221:00FT
[7] Cove Rangers
1 - 1
Falkirk[6] 
-10-0
-21:00FT
[5] East Fife
1 - 1
Queen's Park[4] 
+1/41-0
-21:00FT
[9] Airdrieonians
0 - 3
Montrose[2] 
-1/40-1
-21:00FT
[10] Clyde
0 - 3
Dumbarton[1] 
-1/20-2
-21:00FT
[3] Peterhead
2 - 0
Alloa Athletic[8] 
+01-0
NGB21:00FT
[1] Torpedo Moscow
0 - 0
Tekstilshchik Ivanov[17] 
-1 1/20-0
-21:00FT
[4] FK Orenburg1
0 - 2
Fakel[2] 
-3/40-1
-21:00FT
[10](T) Akron Togliatti
0 - 0
Baltika[16] 
+1/20-0
-21:00FT
[9] Kamaz1
1 - 2
SKA-Khabarovsk[8] 
+1/40-1
ICEB21:00FT
[2] Vestmannaeyjar
2 - 0
Afturelding[9] 
-1 1/41-0
LITA21:00FT
[10] Nevezis
0 - 6
Hegelmann Litauen[4] 
+1 1/20-3
FINA21:00FT
[1] Helsinki
0 - 0
Seinajoen JK[5] 
-10-0
FIN321:00FT
Lahden Reipas
1 - 1
Atlantis 
+10-0
-21:00FT
RoPS Rovaniemi II
1 - 3
OLS Oulu
+00-0
-21:00FT
Espoo
1 - 2
HJS Akatemia
+1/41-0
-21:00FT
PS Kemi1
0 - 2
GBK Kokkola 
-1/40-0
CZEA21:00FT
[2] Mlada Boleslav
3 - 0
Jablonec[8] 
-1/42-0
-21:00FT
[7] Sigma Olomouc
3 - 2
Pardubice[12] 
-1/22-1
-21:00FT
[9] MFk Karvina
1 - 1
Hradec Kralove[10] 
-1/41-1
UKRA21:00FT
[5] FC Mynai
1 - 0
PFK Aleksandriya[7] 
+1/20-0
DENA21:00FT
[5] Viborg
0 - 2
Midtjylland[1] 
+1/40-0
BRB21:00FT
[6] Guarani/SP
1 - 4
Vila Nova/GO[12] 
-1/20-3
BIA21:15FT
[1] Charleroi
0 - 0
Sint Truiden[2] 
-1/20-0
GHCLB21:25FT
Wimbledon
1 - 2
Scunthorpe Utd
-3/41-2
-21:30FT
Atalanta
2 - 1
Pordenone
-21-1
-21:30FT
Bayern Munich
0 - 3
Napoli
-10-0
NGA21:30FT
[11] Ufa1
2 - 3
Din. Moscow[2] 
+1/20-2
NGB21:30FT
[3] Veles Moscow
1 - 0
Tom Tomsk[15] 
-1/21-0
GHCLB22:00FT
Olympiakos Nic.
1 - 4
Karmiotissa Pol.
0-3
-22:00FT
AZ Alkmaar
1 - 0
Real Sociedad
+1/41-0
-22:00FT
Cremonese
2 - 1
Feralpisalo
-3/40-0
DUC4BA22:00FT
[11] Schalding Hein.
0 - 0
Heimstetten[13] 
-1/40-0
-22:00FT
[3] FC Pipinsried
1 - 0
Eltersdorf[19] 
-3/41-0
NGB22:00FT
[11] Krasnodar B1
2 - 0
Olim. Dolgiye Prudy[18] 
-1/41-0
-22:00FT
[5] Neftekhimik Nizh
5 - 0
Metallurg Lipetsk[14] 
-12-0
BLRA22:00FT
[15] FK Smorgon1
0 - 2
Slavia Mozyr[13] 
+00-1
MDVA22:00FT
[4] Dinamo-Auto
1 - 4
FC Balti[1] 
1-3
-22:00FT
[8] FC Floresti
1 - 3
Sheriff Tiraspol[5] 
1-1
SLOA22:00FT
[9] Mura
1 - 1
NK Bravo[5] 
-1/20-0
CZEB22:00FT
[8] Pribram
0 - 2
Taborsko[4] 
-3/40-2
TDB22:00FT
[3] Trelleborgs
2 - 0
Helsingborg[5] 
+00-0
AUTA22:00FT
[4] Hartberg
1 - 2
SCR Altach[6] 
-1/20-2
-22:00FT
[2] Lask
1 - 1
Rapid Wien[9] 
-1/40-1
-22:00FT
[1] Admira
4 - 0
Austria Klagenfurt[10] 2
-1/40-0
UZBA22:00FT
[13](T) Andijan
1 - 1
Turon Yaypan[12] 
+00-1
-22:00FT
[3] Sogdiana Jizzakh
0 - 0
FK AGMK[2] 
+00-0
-22:00FT
[5] Bunyodkor
1 - 0
Pakhtakor[1] 
1-0
GHCLB22:30FT
Mainz
3 - 2
Genoa
-1/21-1
POLA22:30FT
[9] Nieciecza
2 - 2
Wisla Krakow[1] 
+01-0
FIN322:30FT
(T) MiPK Mikkeli
0 - 5
JaPS 
+1 1/20-4
TDA22:30FT
[10] Degerfors IF
1 - 1
Varbergs BoIS[13] 
+00-0
TDB22:30FT
[13] Vasalunds
4 - 2
Eskilstuna City[8] 
+1/41-1
BULA22:45FT
[2] Botev Vratsa
2 - 0
Levski Sofia[13] 
+1/21-0
HUNA22:45FT
[11] Ferencvaros
1 - 2
Varda SE[3] 
-1 1/40-0
GHCLB22:59FT
Lommel
1 - 2
MVV Maastricht
+01-1
-22:59FT
SPAL 1907
0 - 0
Pontedera
0-0
-22:59FT
Lugo
1 - 1
Real Oviedo
+01-1
-22:59FT
Kasimpasa
1 - 2
Istanbul BB
0-1
-22:59FT
Fenerbahce
3 - 2
Greuther Furth
3-1
-22:59FT
Lens
4 - 1
Udinese
3-0
-22:59FT
Metz
1 - 0
Montpellier
1-0
-22:59FT
Rennes
1 - 0
Torino
-1/21-0
-22:59FT
Wolfsburg
1 - 2
Atletico Madrid
-3/41-0
NGB22:59FT
[19] Kuban
1 - 2
Spartak Moscow B[7] 
-1/20-1
-22:59FT
[12] Rotor Volgograd
1 - 1
Volgar Astrakhan[13] 
-3/40-1
POLB22:59FT
[17] GKS Jastrzebie
0 - 2
Puszcza Nie.[2] 
-1/40-1
ESTA22:59FT
[3] Paide Linname.
0 - 0
Flora Tallinn[1] 
0-0
KAZC22:59FT
[C-1] Kaisar Kyzylorda
1 - 0
Aktobe[C-4] 
0-0
LATA22:59FT
[3] Valmiera / BSS
2 - 1
Spartaks Jurmala[6] 
1-1
SVKA22:59FT
[7] FK Pohronie
2 - 0
Zemplin Michalovce[6] 
-1/22-0
TSA22:59FT
[1] Zurich
3 - 1
Lausanne Sports[10] 
-1/23-1
TSB22:59FT
[4] Aarau
2 - 0
Schaffhausen[9] 
-3/40-0
-22:59FT
[7] Yverdon
1 - 3
Stade L. Ouchy[1] 
-1/20-0
-22:59FT
[8] SC Kriens
1 - 3
Thun[3] 
+1/41-2
PERA22:59FT
[B-4](T) Cesar Vallejo
2 - 0
Alianza Atletico[A-4] 
-3/41-0
RMNA23:15FT
[10] Voluntari
2 - 1
FC U Craiova 1948[11] 
+00-0
GHCLB23:30FT
Porto
5 - 3
Lyon
-1/42-1
-23:30FT
Roma
0 - 0
Sevilla
+1/40-0
-23:30FT
Sporting Gijon
1 - 0
SD Ponferradina
-1/20-0
BIA23:30FT
[3] Cercle Brugge
1 - 1
OH Leuven[10] 
-1/20-1
-23:30FT
[6] RFC Seraing
1 - 0
KV Mechelen[7] 
+1/21-0
UKRA23:30FT
[16](T) Chernomorets
0 - 3
SK Dnipro-1[2] 
+10-1
ARGA23:30FT
[A-1] Colon
1 - 0
Godoy Cruz[A-10] 
-1/20-0
GHCLB23:45FT
Zwolle
0 - 2
Heerenveen
+00-1
SRBA23:55FT
[13] Spartak Subotica
1 - 3
Crvena Zvezda[4] 
+21-2
GHCLB00:00FT
Alaves
0 - 1
Elche
-1/40-1
-00:00FT
Malaga
1 - 1
Almeria
1-1
-00:00FT
Man City
4 - 0
Barnsley
3-0
-00:00FT
Stuttgart
0 - 3
Barcelona
+1/40-2
-00:00FT
Troyes
1 - 1
Bordeaux
+00-0
PHB00:00FT
[16] Niort1
0 - 1
Caen[2] 
+00-0
-00:00FT
[10] Rodez1
1 - 0
Pau FC[9] 1
-1/41-0
-00:00FT
[1] Paris FC
2 - 1
Dunkerque[15] 
-11-1
-00:00FT
[4] Ajaccio
3 - 1
Amiens[17] 
-1/22-0
-00:00FT
[12] Guingamp
1 - 1
Valenciennes[11] 
-3/40-0
-00:00FT
[20] Nancy
0 - 4
Toulouse[3] 
+1/20-3
-00:00FT
[8](T) Sochaux
0 - 2
Le Havre[5] 
-1/20-2
NGA00:00FT
[8] CSKA Moscow
1 - 2
Lok. Moscow[3] 
-1/41-1
BIHA00:00FT
[4] Zeljeznicar
1 - 0
NK Posusje[12] 
1-0
MNEA00:00FT
[8] FK Jerezo
0 - 0
Decic Tuzi[2] 
0-0
-00:00FT
[7] Rudar
0 - 0
Iskra Danilo[1] 
0-0
ARGB00:00FT
[B-17] Villa Dalmine
1 - 0
Atletico Rafaela[B-9] 
+00-0
GHCLB01:00FT
Utrecht
2 - 3
Venezia
1-2
POLA01:00FT
[3] Radomiak Radom1
3 - 1
Legia Wars.[8] 2
+1/40-0
BULA01:00FT
[1] Ludogorets
3 - 0
CSKA 1948 Sofia[14] 
-1 1/21-0
CROA01:00FT
[7] Istra 1961
1 - 2
HNK Gorica[4] 
+1/40-1
HUNA01:00FT
[12] Budapest Honved1
1 - 4
Debreceni[1] 
-1/41-0
MNEA01:00FT
[6] Buducnost
1 - 1
Mornar Bar[3] 
1-0
SVKA01:00FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 0
Trencin[4] 1
-1 1/40-0
AUTB01:00FT
[16] Dornbirn1
0 - 6
SKU Amstetten[3] 
+1/40-3
ARGB01:00FT
[A-12] Temperley
0 - 2
Deportivo Maipu[A-11] 
-1/40-1
-01:00FT
[B-3] Def.Belgrano
0 - 0
Barracas Central[B-2] 
-1/40-0
-01:10FT
[A-16] Deportivo Riestra
1 - 3
Tigre[A-1] 
+1/20-0
SLOA01:15FT
[6] CM Celje
1 - 3
Koper[1] 
-1/41-1
PERA01:15FT
[A-3](T) Universitario
1 - 3
Carlos A. Mannucci[A-5] 
-1/41-0
GHCLB01:30FT
Nice
1 - 1
AC Milan
+3/40-0
DUB01:30FT
[8] Fort.Dusseldorf
2 - 3
Wer.Bremen[3] 
-1/40-1
POLB01:30FT
[8] Arka Gdynia
1 - 1
Zaglebie Sosno[6] 
-3/40-0
IREA01:30FT
[10] Longford Town
0 - 2
Derry City[6] 
+1/20-1
MNEA01:30FT
[10] FK Podgorica
1 - 3
OFK Petrovac[4] 
1-1
TSA01:30FT
[2] Young Boys
0 - 0
Grasshoppers[6] 
-1 1/20-0
ARGB01:30FT
[B-13] All Boys
1 - 1
Brown de Adrogue[B-4] 
+00-0
BIA01:45FT
[9] Eupen
1 - 1
Anderlecht[15] 
+1/21-1
GHCLB02:00FT
Monza
1 - 2
Juventus
+10-1
-02:00FT
Marseille
2 - 1
Villarreal
-1/21-0
BIHA02:00FT
[7] Sarajevo1
0 - 2
Zrinjski[3] 
+00-2
RMNA02:00FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Chindia Targoviste[14] 
-10-0
ARGB02:00FT
[B-14] San Martin SJ
0 - 0
Guillermo[B-18] 
-3/40-0
BLVA02:00FT
[14] Real Santa Cruz1
2 - 0
Inde. Petrolero[5] 
-1/20-0
-02:00FT
[11] Aurora1
0 - 1
The Strongest[1] 
+3/40-1
CHIB02:00FT
[3] Temuco
1 - 0
Cobreloa[9] 
-1/40-0
COLB02:00FT
[16] Real San Andres
3 - 3
Union Magdalena[2] 
+1/41-2
BRB02:30FT
[16] Vitoria/BA
0 - 0
Avai/SC[4] 
-1/40-0
BRC02:30FT
Fluminense/RJ1
3 - 0
Criciuma/SC 
-1 1/41-0
AUSSL12:00Hoãn
[11] Croydon Kings
vs
Metro Stars[2] 
-
-12:30Hoãn
[1] Adelaide City
vs
Sturt Lions[6] 
-
-12:30Hoãn
[10] Adelaide Raiders
vs
Cumberland Utd[9] 
-
-12:30Hoãn
[5] Campbelltown City
vs
Adelaide Olympic[8] 
-
-12:30Hoãn
[12] Ade. Blue Eagles
vs
Adelaide Utd U21[4] 
-
-12:30Hoãn
[7] SA Panthers
vs
Adelaide Comets[3] 
-
NHATJFL13:00Hoãn
[13] Nara Club
vs
Maruyasu Okazaki[11] 
-
AUSBPL14:00Hoãn
[4] St George Willawong
vs
Brisbane Knights[10] 
-
AUSQSL14:15Hoãn
Capalaba
vs
Brisbane Roar U21 
-
AUSBPL15:00Hoãn
[12] The Gap
vs
The Lakes[2] 
-
-15:00Hoãn
[11] Western Spirit
vs
Albany Creek[1] 
-
MAPL15:15Hoãn
[9] Kuching FA
vs
Sarawak[3] 
-
AUSQSL15:30Hoãn
Queensland Lion
vs
Gold Coast Utd 
-
CZEU1916:00Hoãn
MFk Karvina U19
vs
C. Budejovice U19 
-
AUSBPL16:00Hoãn
[9] UQ FC
vs
Acacia Ridge[8] 
-
AUSQSL16:00Hoãn
Peninsula Power
vs
Magpies Crusaders 
-
-16:00Hoãn
Moreton Bay Utd
vs
Eastern Suburbs 
-
GHCLB17:59Hoãn
Alanyaspor
vs
Fatih Karagumruk
-
-18:30Hoãn
Huddersfield
vs
Crewe Alexandra
-
FINA19:00Hoãn
[10] Haka
vs
HIFK[6] 
-
HQB19:00Hoãn
[5] Busan I'Park
vs
Seoul E-Land[9] 
-
ARMA20:00Hoãn
[2] Alashkert
vs
Ararat-Armenia[4] 
-
MASL20:00Hoãn
[4] Kedah FA
vs
UiTM FC[12] 
-
GHCLB21:00Hoãn
Nottingham Forest
vs
Burnley
-
-21:00Hoãn
B.Leverkusen
vs
Celta Vigo
-
-21:00Hoãn
Sheffield Utd
vs
Norwich
-
KAZC21:00Hoãn
[D-4] Turan (KAZ)
vs
Kairat Almaty[D-3] 
-
GHCLB22:30Hoãn
Huddersfield
vs
Oldham
-
-00:30Hoãn
Go Ahead Eagles
vs
Willem II
-
UKRA01:00Hoãn
[9] FC Mariupol
vs
Desna Chernigiv[4] 
-

KeoBongDaTV nhận định bóng đá, Dự đoán, kèo nhà cái mỗi ngày.

Kèo Bóng Đá TV - kênh thông tin điện tử tổng hợp và chia sẻ những kinh nghiệm soi kèo cá độ số 1 hiện nay, được đông đảo người hâm mộ bóng đá trong và ngoài nước ưu tiên lựa chọn. Với đội ngũ chuyên gia soi kèo chuyên nghiệp đưa ra những nhận định phân tích về từng kèo đấu chính xác nhất mang về những thắng lợi lớn cho người chơi

Mục tiêu phát triển của KeoBongDaTV :

Kèo Bóng Đá TV cung cấp những bản tin nhận định soi kèo bóng đá nhanh nhất. Luôn mang đến những tin tức kèo thơm, sáng cửa nhất để cung cấp cho người chơi những thông tin sáng suốt trước khi quyết định đặt cửa để dành thắng lợi.

Đồng hành cùng Kèo Bóng Đá TV là đội ngũ chuyên gia chuyên nghiệp hàng đầu, chúng tôi sẽ cung cấp đến độc giả các bản tin nhận định phân tích chuẩn xác cao. Tất cả thông tin từ những nguồn uy tín được tổng hợp lại để đưa ra những nhận định– phân tích chi tiết và tổng quan nhất từ đó đưa ra những kèo đấu mang đến thắng lợi cho người chơi

Tư vấn và chia sẻ kinh nghiệm trong việc chốt kèo trong từng trận đấu. Theo đó, đội ngũ chuyên gia của keobongdatv sẽ thường xuyên cung cấp những thông tin liên quan đến tỷ lệ kèo phù hợp nhất đối với người chơi theo từng biến động tỷ lệ kèo theo chuyên mục tỷ lệ bóng đá.

Lĩnh vực hoạt động soi kèo bóng đá tv :

Cung cấp các kèo HOT, kèo thơm hay kèo an toàn trong những trận đối đầu HOT nhất diễn ra từng ngày. Dựa vào kinh nghiệm và kiến thức chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia những kèo đấu được keobongdatv đưa ra luôn mang đến tỷ lệ chiến thắng cao nhất cho người chơi.

Chatbox - nơi cộng đồng chuyên gia có kiến thức am hiểu về bóng đá. Ở đây những quan điểm và ý kiến được đưa ra trao đổi theo sát từng kèo đấu vì vậy, họ sẽ đóng góp đến rất nhiều những ý kiến kinh nghiệm mang tính tích cực cho cộng đồng soi kèo bóng đá,… Do đó, giúp do những thành viên trong cộng đồng xác định được kèo chuẩn xác trong trận đấu ngày hôm nay.

Mỗi một kênh thông tin điện tử sẽ định hướng xây dựng và phát triển một nội dung nhất định, nhằm hỗ trợ mục đích sử dụng của người dùng và mang lại những kiến thức hữu ích nhất trong cuộc sống hàng ngày. Đối với keobongadtv cũng vậy, chiến lược xây dựng và phát triển đánh trọng tâm vào những chủ đều như sau: Đội ngũ chuyên gia cung cấp những bản tin soi kèo, nhận định phân tích trước khi thời gian trận đấu diễn ra. Nhằm giúp cho người chơi có thời gian để tìm hiểu, phân tích để đưa ra được kèo chuẩn xác. Những bản tin kèo bóng đá đầy đủ mọi giải đấu diễn ra trên thế giới như: Premier League, La Liga, Serie A, Cup C1, Cup C2, UERO,…

Bảng tỷ lệ bóng đá được cập nhật nhanh chóng, chuẩn xác theo đúng diễn biến kèo trong tất cả các trận đấu.

Thường xuyên cập nhật những thông tin bóng đá HOT nhất trong ngày. Đây cũng là thông tin quan trọng để người chơi đưa ra được kèo đặt cược chuẩn xác.

Đội ngũ chuyên gia chia sẻ những kinh nghiệm và chiến thuật đặt cược đối với từng kèo khác nhau như: kèo Châu Âu, Châu Á, kèo tài/ xỉu, kèo đồng banh,…

Kèo Bóng Đá TV luôn là nơi cung cấp những thông tin toàn diện, uy tín và chất lượng nhất liên quan đến những kèo đấu bóng đá cho người chơi, nơi có thể đặt trọn niềm tin khi người chơi tham gia cá cược và mang về chiến thắng!