Livescore Xem thêm

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
NZLA09:00 90'
[1] Auckland City
2 - 2
Waitakare Utd[5] 
-1 1/41-0
MEXA10:30 23'
[14] Mazatlan FC
1 - 0
Queretaro[9] 
-1/4-
AUSVPL11:00
[7] Eastern Lions
vs
Bentleigh Greens[6] 
-
-11:15
[5] Avondale Heights
vs
Oakleigh Cannons[11] 
-
HQB11:30
[4] Gyeongnam
vs
Anyang[9] 
-1/4-
AUSNSW12:00
[9] Sydney Olympic
vs
Sydney Utd[10] 
-
NHATA12:00
[16] Urawa Red
vs
FC Tokyo[5] 
+1/4-
-12:00
[10] Oita Trinita
vs
Tokushima Vortis[15] 
-1/4-
-12:00
[12] Sanf Hiroshima
vs
Vegalta Sendai[17] 
-1-
-12:00
[4] Consa. Sapporo
vs
Yokohama FC[19] 
-3/4-
NHATB12:00
[5] Giravanz Kita.
vs
Alb. Niigata (JPN)[11] 
+0-
-12:00
[3] V-Varen Nagasaki
vs
Zweigen Kan.[18] 
-3/4-
HQA12:00
[1] Jeonbuk H.Motor
vs
FC Seoul[8] 
-
NHATA13:00
[7] Kashima Antlers
vs
Shimizu S-Pulse[13] 
-1-
-13:00
[14] Shonan Bellmare
vs
Sagan Tosu[11] 
+1/4-
AUSA13:05
[4] WS Wanderers
vs
Adelaide Utd[8] 
-
NHATA14:00
[3] Cerezo Osaka
vs
Kashiwa Reysol[8] 
+0-
HQB14:00
[6] Jeonnam Dragons
vs
Chungnam Asan[10] 
-1/2-
-14:00
[7] Ansan Greeners
vs
Sangju Sangmu
-
HQA14:30
[5] Daegu
vs
Suwon FC
-
AUSNSW15:00
[5] Blacktown City
vs
APIA Tigers[4] 
-
-15:00
[6] North Shore Mariners
vs
Sutherland Sharks[8] 
-
NHATA15:00
[18] Vissel Kobe
vs
Gamba Osaka[6] 
+0-
AUSA15:10
[11] Melb. Victory
vs
Western United[10] 
+0-
AUSVPL16:00
[10] Hume City
vs
Altona Magic[4] 
-
GHCLB16:30
SK Lisen
vs
Fotbal Trinec
-
NGB17:00
[3] FK Orenburg
vs
Fakel[14] 
-
-17:00
[9] Yenisey
vs
Volgar Astrakhan[13] 
-
UKRU2117:00
[2] Shakhtar Donetsk U21
vs
Zorya U21[9] 
-
THA17:00
[9] Nakhon Ratch.
vs
Buriram Utd[2] 
-
BULA17:15
[13] Slavia Sofia
vs
Arda Kardzhali[4] 
+0-
RMNA17:30
[12] Gaz Metan Medias
vs
UTA Arad[8] 
-1/4-
TNKA17:30
[6] Hatayspor
vs
Ankaragucu[21] 
-1/2-
-17:30
[8] Fatih Karagumruk
vs
Alanyaspor[5] 
+1/4-
BDNB18:00
[13] SC Covilha
vs
Feirense[2] 
+1/4-
NGA18:00
[11] Khimki
vs
Ufa[15] 
-1/4-
NGB18:00
[11] Spartak Moscow B
vs
Dinamo Bryansk[17] 
-
-18:00
[6] Veles Moscow
vs
Akron Togliatti[20] 
-
-18:00
[16] Irtysh Omsk
vs
Neftekhimik Nizh[8] 
-
-18:00
[5] Alania Vla
vs
Tom Tomsk[21] 
-
-18:00
[1] Nizhny Nov
vs
Krylya Sovetov[2] 
-
THA18:00
[8] Ratchaburi
vs
Chiangrai Utd[7] 
-
-18:30
[15] Trat FC
vs
Muang Thong Utd[4] 
-
POLB18:40
[2] LKS Lodz
vs
Odra Opole[8] 
-3/4-
GHCLB19:00
Norrby
vs
Jonkopings
-
DUB19:00
[4] Holstein Kiel
vs
Erzgebirge Aue[9] 
-3/4-
-19:00
[3] Bochum
vs
Wurzburger[18] 
-3/4-
-19:00
[7] Hannover 96
vs
Greuther Furth[2] 
+0-
PHA19:00
[11] Bordeaux
vs
Metz[6] 
-1/4-
NGB19:00
[12] Chayka FK Pesch
vs
Shinnik Yaroslavl[22] 
-
-19:00
[15] Tekstilshchik Ivanov
vs
Chertanovo[19] 
-
ALBA19:00
[8] Bylis Ballsh
vs
Skenderbeu[10] 
-
-19:00
[7] Kastrioti Kruje
vs
Apolonia Fier[9] 
-
-19:00
[1] Vllaznia Shkoder
vs
KF Tirana[6] 
-
POLB19:00
[16] Sandecja
vs
Miedz Legnica[7] 
+1/4-
-19:00
[13] Stomil Olsztyn
vs
GKS Tychy[6] 
+1/4-
BIHA19:00
[10] Radnik Bijeljina
vs
Velez Mostar[4] 
-
ICELC19:00
[C-2] Keflavik
vs
UMF Selfoss[C-5] 
-
TDC19:00
AIK Solna
vs
Eskilstuna City
-
-19:00
Landskrona
vs
Mjallby AIF 
-
-19:00
Ostersunds
vs
Akropolis IF
-
UKRA19:00
[9] FC Mariupol
vs
SK Dnipro-1[10] 
+1/2-
THA19:00
[10] Police Tero FC
vs
Prachuap FC[11] 
-
ANHA19:30
[1] Man City
vs
West Ham Utd[4] 
-1 3/4-
ANHB19:30
[7] Bournemouth
vs
Watford[3] 
+0-
MDVA19:30
[2] Petrocub
vs
CSCT Buiucani[6] 
-
KSAA19:50
[12] Al Baten
vs
Al Wehda (KSA)[9] 
-
GHCLB20:00
Varbergs BoIS
vs
Orgryte
-
-20:00
Jihlava
vs
Dukla Praha
-
ANHL220:00
[14] Crawley Town
vs
Exeter City[8] 
+1/4-
TBNA20:00
[17] Eibar
vs
Huesca[20] 
-1/4-
ITB20:00
[17] Cosenza
vs
Chievo[6] 
+1/4-
-20:00
[10] Pordenone
vs
Ascoli[18] 
-1/2-
-20:00
[8] SPAL 1907
vs
Reggina[12] 
-1/4-
-20:00
[11] Pisa
vs
Vicenza[14] 
-1/4-
-20:00
[16] Cremonese
vs
Frosinone[9] 
-1/4-
-20:00
[19] Pescara
vs
Lecce[7] 
+1/2-
DUC320:00
[14] Vik.Koln
vs
Hansa Rostock[3] 
+1/4-
-20:00
[5] Wehen
vs
Magdeburg[19] 
-3/4-
-20:00
[7] Verl
vs
Saarbrucken[8] 
-1/4-
-20:00
[10] Hallescher
vs
Lubeck[20] 
-1/4-
-20:00
[1] Dynamo Dresden
vs
Ingolstadt[2] 
+0-
-20:00
[15] Kaiserslautern
vs
Meppen[13] 
-1/2-
DUC4N20:00
[21] Bayern Alzenau
vs
Aalen[13] 
-
-20:00
[15] Hoffenheim II
vs
Offenbach[4] 
-
-20:00
[5] SSV Ulm
vs
Astoria Walldorf[17] 
-
-20:00
[16] Pirmasens
vs
Hessen Kassel[18] 
-
-20:00
[2] TSV Steinbach
vs
Bahlinger[6] 
-
-20:00
[22] Stadtallendorf
vs
Homburg[7] 
-
-20:00
[20] TSV Schott Mainz
vs
Elversberg[3] 
-
-20:00
[10] TSG Balingen
vs
Sonnenhof[14] 
-
-20:00
[19] Giessen
vs
FSV Frankfurt[9] 
-
DUC4T20:00
Fortuna Koln
vs
Sportfreunde Lotte
-
-20:00
M.gladbach II
vs
A.Aachen 
-
-20:00
Bergisch Gladbach
vs
Wegberg-Beeck
-
-20:00
Preussen Munster
vs
FC Koln II 
-
-20:00
Oberhausen
vs
Wuppertaler 
-
-20:00
RW Ahlen
vs
Bonner SC 
-
HLB20:00
[13] Eindhoven
vs
Volendam[8] 
+1/4-
NGB20:00
[4] Torpedo Moscow
vs
SKA-Khabarovsk[10] 
-
BULA20:00
[1] Ludogorets
vs
Cska Sofia[2] 
-1/4-
MKDA20:00
[5] Rabotnicki
vs
Sileks Kratovo[8] 
-
ISRA20:00
[14] Bnei Sakhnin
vs
Hapoel Haifa[8] 
-
MLTA20:00
[4] Birkirkara
vs
Floriana[10] 
-
-20:00
[3] Gzira Utd
vs
Hamrun Spartans[1] 
-
RMNA20:00
[6] Aca. Clinceni
vs
Astra Giurgiu[11] 
+0-
SRBA20:00
[14] Novi Pazar
vs
Macva Sabac[19] 
-
-20:00
[8] Radnicki Nis
vs
Spartak Subotica[6] 
-
-20:00
[9] Radnik Surdulica
vs
Javor Ivanjica[12] 
-
-20:00
[20] OFK Backa
vs
Cukaricki[4] 
-
SVKA20:00
[6] Ruzomberok
vs
Senica[12] 
-1/2-
-20:00
[2] Dunajska Stred
vs
Zemplin Michalovce[11] 
-1 3/4-
-20:00
[10] FK Pohronie
vs
Trencin[7] 
-1/4-
-20:00
[9] Nitra
vs
Zlate Moravce[5] 
+0-
CZEA20:00
[18] Opava
vs
Jablonec[4] 
+1/4-
TNKA20:00
[9] Antalyaspor
vs
Istanbul BB[18] 
+0-
TNKB20:00
[4] Altinordu SK
vs
Umraniyespor[11] 
-
DENB20:00
[11] Kolding IF
vs
Skive IK[12] 
-1/4-
NGA20:30
[1] Zenit
vs
Rostov[5] 
-1 1/4-
AUTB20:30
[6] Dornbirn
vs
Grazer AK[7] 
+1/4-
ALGA20:30
MC Oran
vs
Paradou AC 
-1/2-
-20:30
Ain M'lila
vs
WA Tlemcen 
-1/2-
HUNA20:45
[10] Budafoki MTE
vs
Varda SE[7] 
+1/4-
ISRA20:45
[10] Hapoel Kfar Saba
vs
Hapoel Hadera[11] 
-
KUWA20:55
[7] Al Shabab (KUW)
vs
Khaitan[10] 
-
ANHU2321:00
[1-12] Southampton U23
vs
Man Utd U23[1-5] 
-
ITA21:00
[16] Spezia
vs
Parma[19] 
-1/4-
ITA321:00
[C-19] Cavese
vs
Potenza SC[C-17] 
-
-21:00
[B-9] Sambenedettese
vs
Alto Adige[B-4] 
-
-21:00
[C-2] Bari
vs
Foggia[C-5] 
-
-21:00
[A-20] Luchese
vs
US Olbia[A-16] 
-
PHB21:00
[3] Toulouse
vs
Amiens[11] 
-1/2-
-21:00
[1] Troyes
vs
Ajaccio[13] 
-1/2-
POLA21:00
[16] Stal Mielec
vs
Lechia GD[5] 
+1/4-
POLB21:00
[18] Zaglebie Sosno
vs
Nieciecza[1] 
+1/2-
BIHA21:00
[5] Borac Banja Luka
vs
Olimpik Sarajevo[12] 
-
CROA21:00
[6] Sibenik
vs
Lok. Zagreb[9] 
-1/4-
GEOA21:00
[1] Dinamo Tbilisi
vs
Samgurali Tskh.[12] 
-
ICELC21:00
[C-3] Grotta
vs
Stjarnan[C-1] 
-
SLOA21:00
[7] CM Celje
vs
Tabor Sezana[8] 
-1/4-
CYPA21:00
[10] Nea Salamina
vs
EN Paralimni[11] 
-
TDC21:00
Gauthiod
vs
Hacken 
-
-21:00
Helsingborg
vs
Dalkurd FF
-
-21:00
Halmstads
vs
Vasteras
-
ALGA21:00
ES Setif
vs
ASO Chlef 
-1 1/4-
DUA21:30
[6] B.Dortmund
vs
A.Bielefeld[16] 
-2-
-21:30
[1] Bayern Munich
vs
FC Koln[14] 
-2 1/4-
-21:30
[10] Stuttgart
vs
Schalke 04[18] 
-1-
-21:30
[3] Wolfsburg
vs
Hertha Berlin[15] 
-3/4-
ANHA22:00
[19] West Brom
vs
Brighton[16] 
+1/2-
ANHB22:00
[22] Rotherham Utd
vs
Reading[5] 
+0-
-22:00
[4] Swansea City
vs
Bristol City[12] 
-3/4-
-22:00
[24] Wycombe
vs
Norwich[1] 
+1 1/4-
-22:00
[8] Barnsley
vs
Millwall[11] 
-1/4-
-22:00
[21] Birmingham
vs
QPR[13] 
+0-
-22:00
[16] Blackburn Rovers
vs
Coventry[20] 
-1/4-
-22:00
[2] Brentford
vs
Stoke City[10] 
-1/2-
-22:00
[18] Luton Town
vs
Sheffield Wed.[23] 
-1/4-
-22:00
[9] Middlesbrough
vs
Cardiff City[6] 
+0-
-22:00
[15] Preston North End
vs
Huddersfield[19] 
-1/4-
ANHL122:00
[18] Rochdale
vs
Burton Albion[24] 
+1/4-
-22:00
[17] Fleetwood Town
vs
Accrington[7] 
-1/4-
-22:00
[1] Peterborough Utd
vs
Wigan[22] 
-1 1/4-
-22:00
[21] Bristol Rovers
vs
Shrewsbury[16] 
+1/4-
-22:00
[19] Swindon
vs
Northampton[23] 
-1/4-
-22:00
[13] Milton Keynes Dons
vs
Oxford Utd[8] 
+0-
-22:00
[20] Wimbledon
vs
Hull City[3] 
+3/4-
-22:00
[11] Crewe Alexandra
vs
Sunderland[5] 
+1/4-
-22:00
[9] Charlton Athletic
vs
Blackpool[14] 
+0-
-22:00
[10] Ipswich
vs
Doncaster Rovers[6] 
-1/4-
-22:00
[12] Plymouth Argyle
vs
Lincoln[2] 
+1/4-
-22:00
[4] Portsmouth
vs
Gillingham[15] 
-3/4-
ANHL222:00
[22] Southend
vs
Salford City[5] 
+1/2-
-22:00
[13] Harrogate Town
vs
Grimsby[24] 
-1/2-
-22:00
[9] Carlisle
vs
Oldham[17] 
-1/2-
-22:00
[6] Newport
vs
Stevenage[18] 
-1/4-
-22:00
[11] Bolton
vs
Barrow[23] 
-1/2-
-22:00
[12] Leyton Orient
vs
Tranmere Rovers[4] 
+0-
-22:00
[19] Mansfield
vs
Morecambe[7] 
-1/4-
-22:00
[20] Port Vale
vs
Cambridge Utd[1] 
+0-
-22:00
[16] Scunthorpe Utd
vs
Cheltenham[2] 
+1/4-
-22:00
[15] Walsall
vs
Bradford City[10] 
+0-
ANHU2322:00
[1-8] Liverpool U23
vs
Arsenal U23[1-10] 
-
TBNB22:00
[6] Rayo Vallecano
vs
SD Ponferradina[7] 
-1/2-
TBN322:00
[D2-7] Real Betis B
vs
Yeclano Dep.[D2-9] 
-
-22:00
[A2-6] CD Lealtad
vs
Numancia[A2-8] 
-
ITB22:00
[2] Monza
vs
Cittadella[5] 
-1/2-
SCOA22:00
[6] St. Mirren
vs
Ross County[10] 
-1/2-
-22:00
[2] Celtic
vs
Aberdeen[4] 
-1-
-22:00
[3] Hibernian
vs
Motherwell[9] 
-3/4-
-22:00
[11] Kilmarnock
vs
Dundee Utd[7] 
-1/4-
SCOB22:00
[8] Greenock Morton
vs
Dundee[5] 
+1/2-
-22:00
[3] Raith Rovers
vs
Alloa Athletic[10] 
-1-
-22:00
[9] Ayr Utd
vs
Arbroath[7] 
-1/4-
-22:00
[4] Queen of South
vs
Dunfermline[2] 
+1/4-
BDNB22:00
[5] Arouca
vs
Cova Piedade[12] 
-3/4-
NGB22:00
[7] Baltika
vs
Krasnodar B[18] 
-
ALBA22:00
[2] Partizani Tirana
vs
KF Laci[4] 
-
POLB22:00
[14] GKS Belchatow
vs
Gornik Leczna[3] 
+1/4-
NIRA22:00
[12] Portadown FC
vs
Ballymena Utd[8] 
+3/4-
-22:00
[2] Coleraine
vs
Warrenpoint Town[9] 
-1 1/4-
-22:00
[10] Carrick Rangers
vs
Cliftonville[5] 
+1/2-
-22:00
[4] Crusaders Belfast
vs
Glenavon[7] 
-3/4-
LUXA22:00
[5] Swift Hesperange
vs
Hostert[13] 
-
CZEA22:00
[9] Banik Ostrava
vs
Teplice[14] 
-3/4-
-22:00
[12] Bohemians 1905
vs
C. Budejovice[10] 
-1/2-
UKRA22:00
[6] Vorskla
vs
PFK Aleksandriya[5] 
+0-
ALGA22:00
MC Alger
vs
JS Kabylie 
-1/2-
SRBA22:05
[15] FK Rad
vs
Mladost Lucani[13] 
-
-22:05
[10] FK Metalac GM
vs
Backa Topola[5] 
-
-22:05
[18] Zlatibor Cajetina
vs
FK Vozdovac[11] 
-
TBNA22:15
[4] Sevilla
vs
Barcelona[3] 
+1/4-
BIA22:15
[16] Cercle Brugge
vs
Waasland-Beveren[18] 
-3/4-
GREA22:15
[10] Apollon Smirnis
vs
OFI Creta[11] 
-1/4-
KSAA22:15
[5] Al Ettifaq
vs
Al Taawon (KSA)[7] 
-
BDNA22:30
[17] Famalicao
vs
SC Farense[15] 
-1/4-
HLA22:30
[7] Utrecht
vs
Emmen[18] 
-1 3/4-
HLB22:30
[20] Dordrecht 90
vs
Helmond Sport[11] 
+3/4-
BULA22:45
[7] Cherno More
vs
Beroe[5] 
-1/4-
TBN323:00
[C1-10] Espanyol B
vs
Badalona[C1-5] 
-
PHA23:00
[20] Dijon
vs
PSG[3] 
+2-
NGA23:00
[4] PFC Sochi
vs
Arsenal-Tula[14] 
-3/4-
-23:00
[8] Lok. Moscow
vs
CSKA Moscow[2] 
+0-
GEOA23:00
[8] Torpedo Kut.
vs
Dinamo Batumi[2] 
-
HUNA23:00
[2] Puskas Akademia
vs
Budapest Honved[11] 
-1/2-
ISRA23:00
[13] Bnei Yehuda
vs
Maccabi P.Tikva[6] 
-
SVKA23:00
[4] Spartak Trnava
vs
MSK Zilina[3] 
-1/4-
TNKA23:00
[15] Rizespor
vs
Sivasspor[12] 
+0-
-23:00
[1] Galatasaray
vs
Erzurum BB[17] 
-1 1/4-
TNKB23:00
[5] Adana Demirspor
vs
Bandirmaspor[9] 
-
AUTA23:00
[2] Lask
vs
Hartberg[7] 
-1 1/2-
-23:00
[11] Admira
vs
Wattens[6] 
+1/4-
-23:00
[3] Rapid Wien
vs
SV Ried[10] 
-1 1/2-
BIHA23:05
[6] Zrinjski
vs
FK Krupa[11] 
-
SLOA23:15
[1] Maribor
vs
O.Ljubljana[2] 
-1/4-
KUWA23:25
[4] Kazma
vs
Al Kuwait[5] 
-
TBN323:30
[C1-8] UE Llagostera
vs
Cornella[C1-7] 
-
ITA323:30
[B-3] Perugia
vs
Modena[B-2] 
-
-23:30
[A-4] Aurora Pro Patria
vs
Como[A-1] 
-
POLA23:30
[8] Jagiellonia
vs
Piast Gliwice[13] 
+1/4-
CYPA23:30
[9] Doxa Katokopia
vs
Ermis Aradippou[12] 
-
ISRA23:45
[5] Maccabi Netanya
vs
Hapoel Tel Aviv[12] 
-
TBN300:00
[B1-10] Barakaldo
vs
Racing Santander[B1-5] 
-
-00:00
[C1-3] Andorra FC
vs
AE Prat[C1-6] 
-
ITA00:00
[13] Bologna
vs
Lazio[6] 
+1/2-
ITB00:00
[20] Virtus Entella
vs
Brescia[15] 
+0-
PH300:00
[15] Bourg Peronnas
vs
Le Mans[3] 
+0-
-00:00
[12] FC Bastia-Borgo
vs
Stade Briochin[14] 
+0-
-00:00
[10] Avranches
vs
Lyon Duchere[16] 
+0-
-00:00
[9] Villefranche
vs
Boulogne[18] 
+0-
BDNB00:00
[15] Vilafranquense
vs
Porto B[18] 
+1/4-
MLTA00:00
[2] Hibernians
vs
Zejtun[12] 
-
-00:00
[8] Santa Lucia FC
vs
Mosta[6] 
-
TBNB00:15
[4] Almeria
vs
Lugo[13] 
-3/4-
TSA00:15
[6] Servette
vs
Zurich[3] 
-1/4-
TSB00:15
[1] Grasshoppers
vs
Schaffhausen[2] 
-1/4-
ANHA00:30
[10] Leeds Utd
vs
Aston Villa[8] 
-1/4-
ANHL200:30
[3] Forest Green
vs
Colchester Utd[21] 
-1/2-
TBNA00:30
[16] Alaves
vs
Osasuna[13] 
+0-
DUA00:30
[2] Leipzig
vs
M.gladbach[8] 
-3/4-
PH300:30
[6] Orleans
vs
SO Cholet[5] 
-3/4-
NIRA00:30
[11] Dungannon Swi.
vs
Glentoran[6] 
+1 1/4-
BIA00:30
[4] Oostende
vs
KV Mechelen[7] 
+0-
GREA00:30
[6] Asteras Tripolis
vs
PAOK[2] 
+1-
CZEA00:30
[15] Brno
vs
Vik.Plzen[6] 
+3/4-
UKRA00:30
[7] Kolos Kovalivka
vs
Rukh Vynnyky[14] 
-
KSAA00:30
[10] Al Faisaly (KSA)
vs
Al Ahli (KSA)[3] 
-
HLA00:45
[17] ADO Den Haag
vs
RKC Waalwijk[14] 
+1/2-
ISRA00:50
[1] Maccabi Haifa
vs
HIK Shmona[7] 
-
TBN301:00
[C1-9] L'Hospitalet
vs
Gimnastic T.[C1-1] 
-
PHB01:00
[2] Clermont
vs
Valenciennes[10] 
-1 1/4-
-01:00
[19] Pau FC
vs
Le Havre[9] 
+0-
-01:00
[16] Dunkerque
vs
Chambly[18] 
-1/4-
-01:00
[5] Auxerre
vs
Rodez[14] 
-1/2-
-01:00
[8] Caen
vs
Paris FC[6] 
+1/4-
-01:00
[20] Chateauroux
vs
Nancy[15] 
-1/4-
-01:00
[4] Grenoble
vs
Niort[12] 
-1/2-
-01:00
[7] Sochaux
vs
Guingamp[17] 
-1/4-
PH301:00
[13] Sete
vs
SC Bastia[1] 
+1/4-
BDNA01:00
[7] Santa Clara
vs
Pacos Ferreira[5] 
+0-
ICELC01:00
[A-3] KA Akureyri
vs
HK Kopavogur[A-2] 
-
RMNA01:00
[9] Chindia Targoviste
vs
FC Uni.Craiova[3] 
+1/2-
HUNA01:30
[4] MTK Budapest
vs
Ferencvaros[1] 
+3/4-
PH302:00
[8] Creteil
vs
Annecy FC[17] 
-1/4-
HLA02:00
[5] Vitesse Arnhem
vs
VVV Venlo[15] 
-1 1/4-
POLA02:00
[4] Gornik Zabrze
vs
Legia Wars.[1] 
+1/2-
ECUA02:00
[4] Catolica Quito
vs
Manta FC[10] 
-1 3/4-
AUTB02:25
[14] Vorwarts Steyr
vs
SKU Amstetten[10] 
+1/4-
TBNB02:30
[22] Castellon
vs
Las Palmas[10] 
+0-
TSA02:30
[4] St. Gallen
vs
Basel[2] 
+0-
ITA02:45
[9] Verona
vs
Juventus[3] 
+1-
BIA02:45
[13] Kortrijk
vs
Zulte-Waregem[9] 
-1/2-
BIB02:45
[1] Union Saint-Gilloise
vs
Lommel[4] 
-
COLB02:59
[1] Valledupar
vs
Leones FC[8] 
-1/4-
-02:59
[16] Llaneros FC
vs
Fortaleza[11] 
-1/4-
-02:59
[9] Orsomarso
vs
Real Cartagena[13] 
-1/4-
ANHA03:00
[17] Newcastle
vs
Wolves[12] 
+1/4-
TBNA03:00
[15] Getafe
vs
Valencia[12] 
+0-
TBNB03:00
[16] UD Logrones
vs
Mallorca[1] 
+1/2-
HLA03:00
[11] Heracles Almelo
vs
Twente[8] 
+0-
URUA03:00
[5] CA River Plate (URU)
vs
Wanderers[11] 
-
ARGA03:10
[B-7] Talleres Cordoba
vs
Newells Old Boys[B-12] 
-1/4-
-03:10
[A-2] Banfield
vs
Colon[A-1] 
-1/4-
COLB03:15
[5] Atletico
vs
Cortulua[6] 
+1/4-
BDNA03:30
[2] Porto
vs
Sporting Lisbon[1] 
-1/4-
CRCA04:00
[A-3] Municipal Grecia
vs
Cartagines[B-5] 
-
-04:00
[B-2] Jicaral Sercoba
vs
Guadalupe FC[A-4] 
-
ECUA04:30
[9] Macara
vs
Independiente JT[7] 
+1/4-
ARGA05:20
[B-6] Independiente
vs
Gimnasia LP[B-4] 
-1/2-
COLA05:30
[5] La Equidad
vs
Boyaca Chico[17] 
-3/4-
PARA05:30
[8] Sol de America
vs
Guarani CA[4] 
+0-
URUA05:30
[7] Cerro Montevideo
vs
Nacional Montevideo[3] 
-
MEXA06:00
[3] Toluca
vs
Atlas[17] 
-1/4-
ECUA07:00
[11] SD Aucas
vs
Emelec[6] 
-1/4-
ARGA07:30
[A-8] San Lorenzo
vs
C. Cordoba SdE[A-9] 
-1/2-
COLA08:00
[14] Patriotas
vs
Junior Barranquilla[4] 
+0-
MEXA08:00
[1] Club America
vs
Pachuca[18] 
-1/4-
CRCA08:00
[A-2] Santos Guapiles
vs
Dep. Saprissa[B-1] 
-
-09:00
[A-5] Herediano
vs
Perez Zeledon[A-6] 
-
NZLA10:00
[7] Hawke's Bay
vs
Eastern Suburbs (NZL)[6] 
-
MEXA10:00
[13] Club Leon
vs
Cruz Azul[2] 
-1/4-
Các trận đã kết thúc
ARGA07:30FT
[A-12] Argentinos Jun.2
0 - 2
Velez Sarsfield[B-2] 
+1/40-0
NZLA08:00FT
[4] Canterbury
5 - 1
Wellington Phoenix (R)[8] 
-1 1/43-0
COLB08:00FT
[14] Barranquilla
0 - 0
Atletico Huila[2] 
+3/40-0
MEXA08:30FT
[10] Puebla
1 - 0
Necaxa[15] 
-1/40-0
HKGA14:00Hoãn
[7] Lee Man FC
vs
Pegasus[3] 
-
-16:30Hoãn
[6] Kitchee
vs
Resources Capital[8] 
-
VNA17:00Hoãn
[3] SHB Đà Nẵng
vs
SL Nghệ An[12] 
-
-18:00Hoãn
[9] Than Quảng Ninh
vs
Thanh Hóa[5] 
-
-18:00Hoãn
[10] Nam Định
vs
Bình Định[6] 
-
-19:15Hoãn
[7] TP.HCM
vs
Hà Nội FC[14] 
-
SCO222:00Hoãn
[2] Cove Rangers
vs
Falkirk[1] 
-
-22:00Hoãn
[6] East Fife
vs
Peterhead[7] 
-
-22:00Hoãn
[5] Partick Thistle
vs
Montrose[3] 
-
-22:00Hoãn
[4] Airdrieonians
vs
Forfar Athletic[10] 
-
-22:00Hoãn
[9] Clyde
vs
Dumbarton[8] 
-
PH302:00Hoãn
[11] Concarneau
vs
Red Star 93[4] 
-

KeoBongDaTV nhận định bóng đá, Dự đoán, kèo nhà cái mỗi ngày.

Kèo Bóng Đá TV - kênh thông tin điện tử tổng hợp và chia sẻ những kinh nghiệm soi kèo cá độ số 1 hiện nay, được đông đảo người hâm mộ bóng đá trong và ngoài nước ưu tiên lựa chọn. Với đội ngũ chuyên gia soi kèo chuyên nghiệp đưa ra những nhận định phân tích về từng kèo đấu chính xác nhất mang về những thắng lợi lớn cho người chơi

Mục tiêu phát triển của KeoBongDaTV :

Kèo Bóng Đá TV cung cấp những bản tin nhận định soi kèo bóng đá nhanh nhất. Luôn mang đến những tin tức kèo thơm, sáng cửa nhất để cung cấp cho người chơi những thông tin sáng suốt trước khi quyết định đặt cửa để dành thắng lợi.

Đồng hành cùng Kèo Bóng Đá TV là đội ngũ chuyên gia chuyên nghiệp hàng đầu, chúng tôi sẽ cung cấp đến độc giả các bản tin nhận định phân tích chuẩn xác cao. Tất cả thông tin từ những nguồn uy tín được tổng hợp lại để đưa ra những nhận định– phân tích chi tiết và tổng quan nhất từ đó đưa ra những kèo đấu mang đến thắng lợi cho người chơi

Tư vấn và chia sẻ kinh nghiệm trong việc chốt kèo trong từng trận đấu. Theo đó, đội ngũ chuyên gia của keobongdatv sẽ thường xuyên cung cấp những thông tin liên quan đến tỷ lệ kèo phù hợp nhất đối với người chơi theo từng biến động tỷ lệ kèo theo chuyên mục tỷ lệ bóng đá.

Cung cấp các kèo HOT, kèo thơm hay kèo an toàn trong những trận đối đầu HOT nhất diễn ra từng ngày. Dựa vào kinh nghiệm và kiến thức chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia những kèo đấu được keobongdatv đưa ra luôn mang đến tỷ lệ chiến thắng cao nhất cho người chơi.

Chatbox - nơi cộng đồng chuyên gia có kiến thức am hiểu về bóng đá. Ở đây những quan điểm và ý kiến được đưa ra trao đổi theo sát từng kèo đấu vì vậy, họ sẽ đóng góp đến rất nhiều những ý kiến kinh nghiệm mang tính tích cực cho cộng đồng soi kèo bóng đá,… Do đó, giúp do những thành viên trong cộng đồng xác định được kèo chuẩn xác trong trận đấu ngày hôm nay.

Mỗi một kênh thông tin điện tử sẽ định hướng xây dựng và phát triển một nội dung nhất định, nhằm hỗ trợ mục đích sử dụng của người dùng và mang lại những kiến thức hữu ích nhất trong cuộc sống hàng ngày. Đối với keobongadtv cũng vậy, chiến lược xây dựng và phát triển đánh trọng tâm vào những chủ đều như sau: Đội ngũ chuyên gia cung cấp những bản tin soi kèo, nhận định phân tích trước khi thời gian trận đấu diễn ra. Nhằm giúp cho người chơi có thời gian để tìm hiểu, phân tích để đưa ra được kèo chuẩn xác. Những bản tin kèo bóng đá đầy đủ mọi giải đấu diễn ra trên thế giới như: Premier League, La Liga, Serie A, Cup C1, Cup C2, UERO,…

Bảng tỷ lệ bóng đá được cập nhật nhanh chóng, chuẩn xác theo đúng diễn biến kèo trong tất cả các trận đấu.

Thường xuyên cập nhật những thông tin bóng đá HOT nhất trong ngày. Đây cũng là thông tin quan trọng để người chơi đưa ra được kèo đặt cược chuẩn xác.

Đội ngũ chuyên gia chia sẻ những kinh nghiệm và chiến thuật đặt cược đối với từng kèo khác nhau như: kèo Châu Âu, Châu Á, kèo tài/ xỉu, kèo đồng banh,…

Kèo Bóng Đá TV luôn là nơi cung cấp những thông tin toàn diện, uy tín và chất lượng nhất liên quan đến những kèo đấu bóng đá cho người chơi, nơi có thể đặt trọn niềm tin khi người chơi tham gia cá cược và mang về chiến thắng!