Livescore Xem thêm

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
TBN317:00 90'
[E1-1] S.S. Reyes
1 - 3
Algeciras[D1-1] 
-1/41-1
BDNB17:00 90'
[6] Chaves
3 - 1
Leixoes[10] 
-11-1
NGB17:00 90'
[6] Baltika
0 - 1
Krylya Sovetov[1] 
-1/20-1
-17:00 90'
[5] Torpedo Moscow
0 - 1
Shinnik Yaroslavl[22] 
-20-0
-17:00 90'
[2] FK Orenburg
3 - 1
Dinamo Bryansk[18] 
-1 3/41-0
-17:00 90'
[11] SKA-Khabarovsk
1 - 2
Alania Vla[4] 
+1/20-1
LITA17:00 90'
[3] Kauno Zalgiris
1 - 0
Dziugas FC[8] 
-1 1/40-0
TQA17:00 90'
[A-5](T) Qingdao FC
0 - 0
Chongqing Lifan[A-6] 
+00-0
POLB17:40 58'
[7] Miedz Legnica
0 - 2
GKS Tychy[4] 
+00-2
NGB18:00 45'
[15] Spartak Moscow B
0 - 1
Chertanovo[21] 
-3/4-
-18:00HT
[7] Veles Moscow
0 - 1
Tekstilshchik Ivanov[14] 
-3/40-1
ARMA18:00HT
[5] Urartu
1 - 1
Ararat-Armenia[4] 
1-1
-18:00HT
[8] Pyunik
0 - 0
FC Noah[1] 
0-0
KAZA18:00HT
[7] Ordabasy
0 - 0
Tobol Kostanay[2] 
+00-0
RMNA18:00
[11] Astra Giurgiu
vs
Voluntari[13] 
-1/4-
TDB18:00HT
[13] Akropolis IF
0 - 0
Orgryte[16] 
-1/40-0
WALA18:00HT
[2] The New Saints1
1 - 0
Bala Town[3] 
-1 1/21-0
-18:00HT
[9] Newtown AFC
0 - 1
Aberystwyth[8] 
-10-1
-18:00HT
[4] Barry Town
0 - 1
Caernarfon Town[6] 
-1/40-1
-18:00HT
[7] Haverfordwest
1 - 0
Cefn Druids AFC[12] 
1-0
-18:00HT
[10] Cardiff Metropolitan
1 - 0
Flint Town Utd[11] 
-3/41-0
-18:00HT
[5] Penybont
0 - 1
Connah's QN[1] 
+1 1/40-1
DENB18:00HT
[2] Silkeborg IF
2 - 1
HB Koge[9] 
-22-1
ANHA18:30 27'
[15] Burnley
0 - 0
Leeds Utd[10] 
+1/2-
SCOA18:30 26'
[7] St. Johnstone
0 - 0
Livingston[8] 
-1/4-
-18:30 28'
[3] Hibernian
0 - 0
Celtic[2] 
+1 1/4-
-18:30 26'
[1] Rangers
1 - 0
Aberdeen[4] 
-1 3/4-
BLRA18:30 27'
[13] Neman Grodno
0 - 0
Shakhter Soligo.[1] 
+3/4-
NIRA18:30 26'
[7] Crusaders Belfast
0 - 0
Coleraine[2] 
+1/4-
SRBA18:30 27'
[17] Indija
0 - 1
Proleter NS[12] 
+1-
-18:30 28'
[13] Javor Ivanjica
0 - 0
Cukaricki[4] 
-1/4-
-18:30 27'
[16] FK Rad
1 - 0
Macva Sabac[19] 
-2 1/2-
-18:30 27'
[11] Napredak
0 - 0
Mladost Lucani[8] 
-1 3/4-
-18:30 27'
[7] FK Metalac GM
0 - 0
Novi Pazar[15] 
+1/2-
-18:30 28'
[18] Zlatibor Cajetina
0 - 0
Radnicki Nis[14] 
+1 1/2-
TQB18:35 22'
[A-5](T) Xinjiang Tianshan
0 - 0
Zhejiang Greentown[A-3] 
+1 1/2-
-18:35 22'
[C-6](T) Beijing BIT
0 - 0
Guizhou FC[C-3] 
+1 1/2-
-18:35 22'
[B-4](T) Kunshan FC
1 - 0
Jiangxi Liansheng[B-5] 
-3/4-
DUC319:00
[9] Vik.Koln
vs
Kaiserslautern[15] 
+1/4-
-19:00
[16] Uerdingen
vs
Magdeburg[8] 
+0-
-19:00
[7] Verl
vs
Waldhof Man.[10] 
-1/2-
-19:00
[14] Duisburg
vs
Ingolstadt[4] 
+3/4-
-19:00
[20] Unterhaching
vs
Hansa Rostock[2] 
+1-
DUC4N19:00
[21] Bayern Alzenau
vs
TSV Schott Mainz[19] 
-1/2-
-19:00
[17] Hoffenheim II
vs
Elversberg[1] 
+1 1/4-
-19:00
[5] SSV Ulm
vs
Stuttgart II[9] 
-1-
-19:00
[4] TSV Steinbach
vs
Hessen Kassel[16] 
-1 1/4-
-19:00
[14] TSG Balingen
vs
Homburg[6] 
+1 1/4-
-19:00
[18] Giessen
vs
Pirmasens[13] 
-1/4-
-19:00
[15] Sonnenhof
vs
FSV Frankfurt[7] 
+1/2-
-19:00
[10] Bahlinger
vs
Astoria Walldorf[20] 
-1/4-
-19:00
[3] Offenbach
vs
Koblenz[8] 
-1 1/4-
DUC4T19:00
Fortuna Koln
vs
M.gladbach II 
-1/2-
-19:00
Essen
vs
A.Aachen 
-2-
-19:00
Wiedenbruck
vs
Wuppertaler 
+0-
-19:00
Bonner SC
vs
Homberg 
-1/2-
-19:00
Wegberg-Beeck
vs
Preussen Munster 
+1 1/4-
-19:00
Lippstadt
vs
Schalke 04 II 
+1/2-
-19:00
RW Ahlen
vs
Rodinghausen 
+1/4-
RMNA19:00HT
[16] CSMS Politehnica Iasi
0 - 0
Hermannstadt[15] 
+1/20-0
DENB19:00
[8] Hvidovre IF
vs
Vendsyssel FF[11] 
-1/4-
ITA20:00
[17] Spezia
vs
Torino[16] 
+1/4-
-20:00
[14] Genoa
vs
Atalanta[2] 
+2-
NGB20:00
[19] Tom Tomsk
vs
Nizhny Nov[3] 
-1/2-
-20:00
[16] Krasnodar B
vs
Volgar Astrakhan[12] 
-1-
-20:00
[13] Chayka FK Pesch
vs
Neftekhimik Nizh[8] 
+1/4-
-20:00
[17] Akron Togliatti
vs
Fakel[10] 
-1-
AZEA20:00
[6] Gabala FC
vs
Sabah FK[5] 
-
ESTA20:00
[6] TJK Legion
vs
Trans Narva[5] 
-
ICEB20:00
[10] Trottur Rey.
vs
Vestri[4] 
+1/2-
ICEW20:00
[7] UMF Tindastoll Nữ
vs
Vestmannaeyjar Nữ[4] 
-
KAZA20:00
[12] Atyrau
vs
FK Taraz[6] 
+0-
MDVA20:00
[5] Dinamo-Auto
vs
Sheriff Tiraspol[1] 
-
SLOA20:00
[6] NK Bravo
vs
Tabor Sezana[7] 
+0-
CZEA20:00
[18] Opava
vs
Sigma Olomouc[10] 
+1/2-
TDB20:00
[5] GIF Sundsvall
vs
Vasalunds[14] 
-1-
-20:00
[15] Brage
vs
Norrby[8] 
-1/4-
DENB20:00
[3] Esbjerg FB
vs
Viborg[1] 
+3/4-
NPA20:00
[15] Tshakhuma TM
vs
Maritzburg Utd[11] 
+0-
DUA20:30
[14] Augsburg
vs
Wer.Bremen[15] 
+0-
-20:30
[16] A.Bielefeld
vs
Hoffenheim[11] 
+0-
-20:30
[9] Freiburg
vs
Bayern Munich[1] 
+1 3/4-
-20:30
[13] Hertha Berlin
vs
FC Koln[17] 
+0-
-20:30
[6] B.Leverkusen
vs
Union Berlin[8] 
-1/2-
-20:30
[7] M.gladbach
vs
Stuttgart[10] 
-1 1/4-
-20:30
[18] Schalke 04
vs
Ein.Frankfurt[5] 
+2-
BLRA20:30
[9] Vitebsk
vs
Energetik-BGU[12] 
-1/4-
NORB20:30
Aalesund
vs
Bryne
-1 1/4-
ANHA21:00
[14] Southampton
vs
Fulham[18] 
-1/2-
TBNB21:00
[18] Castellon
vs
SD Ponferradina[8] 
-1/4-
TBN321:00
[C2-4] Levante B
vs
Lleida Esportiu[C1-3] 
+1/4-
BDNB21:00
[17] Vilafranquense
vs
Cova Piedade[13] 
+0-
POLB21:00
[6] Gornik Leczna
vs
Odra Opole[8] 
-1/4-
NIRA21:00
[10] Portadown FC
vs
Carrick Rangers[11] 
+1/4-
-21:00
[3] Glentoran
vs
Cliftonville[6] 
-3/4-
-21:00
[1] Linfield
vs
Larne[4] 
-1/4-
-21:00
[12] Dungannon Swi.
vs
Ballymena Utd[8] 
+1 1/2-
ICEW21:00
[2] Valur Nữ
vs
Fylkir Nữ[10] 
-
-21:00
[9] Keflavik IF Nữ
vs
Trottur Rey. Nữ[6] 
-
FINA21:00
[11] AC Oulu
vs
Seinajoen JK[10] 
+1/2-
-21:00
[5] HIFK
vs
Ilves Tampere[8] 
+1/4-
SRBA21:00
[2] Partizan
vs
FK Vozdovac[10] 
-2-
UAEA21:00
[13] Al Fujairah
vs
Al Wahda(UAE)[8] 
-
BDNA21:30
[17] SC Farense
vs
Tondela[12] 
-1-
-21:30
[16] Boavista
vs
Portimonense[13] 
-1/4-
HLB21:30
[5] NAC Breda
vs
Volendam[6] 
+1/4-
BULA21:30
[1] Ludogorets
vs
Arda Kardzhali[4] 
-1-
SLOA21:45
[2] Maribor
vs
Gorica[10] 
-1 1/2-
TBN322:00
[B2-6] UD Mutilvera
vs
Alaves B[B1-9] 
-1/4-
ITA322:00
[A-1] Como
vs
Ternana[C-1] 
-
BDNB22:00
[11] CD Mafra
vs
Arouca[3] 
+3/4-
ARMC22:00
Ararat Y
vs
Alashkert
-
AZEA22:00
[1] Karabakh Agdam
vs
Keşla FK[8] 
-
-22:00
[3] Sumqayit
vs
Neftchi Baku[2] 
-
-22:00
[4] Zire IK
vs
Səbail FK[7] 
-
POLB22:00
[11] Chrobry Glogow
vs
Zaglebie Sosno[17] 
+0-
-22:00
[16] GKS Jastrzebie
vs
Stomil Olsztyn[14] 
-1/4-
-22:00
[12] Korona Kielce
vs
GKS Belchatow[18] 
-1/2-
CROA22:00
[10] Istra 1961
vs
Slaven Belupo[7] 
-1/4-
MDVA22:00
[10] Codru Lozova FC
vs
CSCT Buiucani[6] 
-
-22:00
[3] Milsami
vs
Zimbru[8] 
-
SVKA22:00
[9] Ruzomberok
vs
Nitra[10] 
-1 1/4-
-22:00
[11] Zemplin Michalovce
vs
Sered[7] 
-1-
-22:00
[5] Zlate Moravce
vs
Slo. Bratislava[1] 
+1 1/4-
-22:00
[12] Senica
vs
FK Pohronie[8] 
-1/4-
CZEA22:00
[8] Banik Ostrava
vs
Zlin[14] 
-1-
-22:00
[17] Pribram
vs
Jablonec[3] 
+1-
CZEB22:00
[10] Fotbal Trinec
vs
SK Prostejov[3] 
+0-
-22:00
[13] FK Blansko
vs
Slavoj Vysehrad[14] 
-1 1/2-
TDB22:00
[3] Helsingborg
vs
Osters[9] 
-1/2-
AUTA22:00
[6] Hartberg
vs
Admira[11] 
-1/2-
-22:00
[7] Austria Wien
vs
St.Polten[12] 
-1-
-22:00
[10] SCR Altach
vs
SV Ried[9] 
-1/4-
EGYA22:00
[6] Ceramica Cleopatra
vs
Semouha Club[5] 
+0-
TBN322:30
[C2-5] Atzeneta
vs
L'Hospitalet[C1-9] 
-1/2-
ITA322:30
[C-18] AS Bisceglie
vs
Paganese[C-17] 
-
-22:30
[B-16] Fano
vs
Imolese Calcio[B-18] 
-
-22:30
[B-20] Ravenna
vs
Legnano[B-17] 
-
BLRA22:30
[8] Torpedo Zhodino
vs
Isloch[7] 
-3/4-
KSAA22:55
[10] Al Fateh
vs
Al Wehda (KSA)[15] 
-
KSB22:55
[16] Al Nahda (KSA)
vs
Al Feiha[2] 
-
-22:55
[18] Al Thuqbah
vs
Al Nojoom[20] 
-
CAFCL23:00
[Bang B-2] CR Belouizdad
vs
Esperanse ST[Bang D-1] 
-
-23:00
[Bang C-3] Kaizer Chiefs
vs
Simba SC[Bang A-1] 
-
TBN323:00
[A2-1] Burgos CF
vs
CD Calahorra[B2-1] 
-
-23:00
[C2-10] Valencia B
vs
AE Prat[C1-7] 
-1/4-
-23:00
[C2-6] Hercules CF
vs
Cornella[C1-5] 
-1/2-
ITA23:00
[5] Juventus
vs
Inter Milan[1] 
-1/4-
PH323:00
[14] Bourg Peronnas
vs
SO Cholet[9] 
-1/2-
-23:00
[17] FC Bastia-Borgo
vs
Creteil[16] 
-1/4-
-23:00
[7] Concarneau
vs
Avranches[11] 
-1/4-
-23:00
[3] Villefranche
vs
Lyon Duchere[18] 
-3/4-
-23:00
[1] SC Bastia
vs
Red Star 93[5] 
-1/4-
-23:00
[15] Boulogne
vs
Quevilly[2] 
-1/2-
-23:00
[10] Stade Lavallois
vs
Orleans[6] 
+1/4-
-23:00
[4] Le Mans
vs
Annecy FC[13] 
-1/2-
-23:00
[8] Sete
vs
Stade Briochin[12] 
-1/4-
ESTA23:00
[3] Flora Tallinn
vs
Tammeka Tartu[8] 
-
ICEW23:00
[3] Breidablik Nữ
vs
Thor Akureyri Nữ[5] 
-
-23:00
[1] UMF Selfoss Nữ
vs
Stjarnan Nữ[8] 
-
NORB23:00
[9] HamKam
vs
Stjordals Blink[14] 
-1-
-23:00
[11] FK Jerv
vs
KFUM Oslo[8] 
-1/4-
-23:00
[3] Sogndal
vs
Ullensaker/Kisa[12] 
-1 1/4-
-23:00
[4] Ranheim IL
vs
Grorud IL[13] 
-1 1/2-
-23:00
[10] Strommen
vs
Raufoss IL[6] 
+0-
-23:00
[5] Asane Fotball
vs
Fredrikstad
+0-
SVKA23:00
[6] Trencin
vs
Dunajska Stred[2] 
+3/4-
PERA23:00
[B-9] Binacional
vs
Cesar Vallejo[B-3] 
-
KSB23:10
[15] Al Dir'iya
vs
Jeddah Club[14] 
-
FA23:15
Chelsea
vs
Leicester City 
-1/2-
KSAA23:20
[9] Al Raed
vs
Al Taawon (KSA)[4] 
-
TBNB23:30
[21] Lugo
vs
Mirandes[9] 
-1/2-
GREA23:30
[14] Larissa
vs
Pas Giannina[8] 
-1/4-
-23:30
[9] Apollon Smirnis
vs
Lamia FC[11] 
-1/4-
-23:30
[10] Atromitos
vs
Volos NFC[7] 
-3/4-
-23:30
[13] OFI Creta
vs
Panetolikos[12] 
-3/4-
KSB23:35
[4] Al Tai
vs
Al Kawkab[5] 
-
-23:35
[8] Ohud Medina
vs
Al Jabalain[3] 
-
HLB23:45
[3] De Graafschap
vs
Roda JC[8] 
-1/2-
BDNA00:00
[3] Benfica
vs
Sporting Lisbon[1] 
-1/2-
BULA00:00
[2] Lok. Plovdiv
vs
Cska Sofia[3] 
-1/4-
IREA00:00
[1] Shamrock Rovers
vs
Derry City[8] 
-1 1/4-
-00:00
[3] Sligo Rovers
vs
Waterford Utd[10] 
-
-00:00
[9] Longford Town
vs
Bohemians[7] 
+3/4-
EGYA00:00
[10] Masr lel Maqassah
vs
El Gouna[12] 
-1/4-
USA00:07
[Dong-2] New York City
vs
Toronto[Dong-12] 
-1-
CROA00:10
[3] HNK Gorica
vs
Dinamo Zagreb[1] 
+1/2-
-00:15
[8] Lok. Zagreb
vs
NK Osijek[2] 
+1/2-
BLRA00:30
[3] Bate Borisov
vs
Rukh Brest[5] 
-3/4-
CZEA00:30
[4] Slovacko
vs
Bohemians 1905[9] 
-3/4-
CYPC00:30
Anorthosis
vs
Olympiakos Nic.
-
TNKA00:30
[17] Kayserispor
vs
Fenerbahce[3] 
+3/4-
-00:30
[10] Goztepe
vs
Besiktas[1] 
+1 3/4-
-00:30
[19] Ankaragucu
vs
Alanyaspor[7] 
+1/4-
-00:30
[4] Trabzonspor
vs
Genclerbirligi[20] 
-3/4-
-00:30
[5] Sivasspor
vs
Kasimpasa[13] 
-3/4-
-00:30
[16] Antalyaspor
vs
Konyaspor[11] 
+1/4-
-00:30
[12] Rizespor
vs
Istanbul BB[15] 
+1/4-
-00:30
[6] Hatayspor
vs
Gaziantep B.B[9] 
-1 1/2-
-00:30
[8] Fatih Karagumruk
vs
Denizlispor[21] 
-2-
-00:30
[2] Galatasaray
vs
Malatyaspor[14] 
-2 1/2-
JORA00:30
[8] Sheikh Hussein
vs
Jalil Club[10] 
-
TBN301:00
[B1-4] Real Sociedad B
vs
Andorra FC[C1-4] 
-
PHB01:00
[16] Niort
vs
Guingamp[12] 
-1/4-
-01:00
[15] Pau FC
vs
Valenciennes[8] 
-3/4-
-01:00
[17] Dunkerque
vs
Toulouse[3] 
-1/4-
-01:00
[5] Paris FC
vs
Chambly[19] 
-1-
-01:00
[18] Caen
vs
Clermont[2] 
+1/4-
-01:00
[20] Chateauroux
vs
Ajaccio[11] 
+1/4-
-01:00
[4] Grenoble
vs
Rodez[14] 
-1 1/4-
-01:00
[13] Le Havre
vs
Troyes[1] 
+1-
-01:00
[9] Nancy
vs
Amiens[10] 
-1/2-
-01:00
[7] Sochaux
vs
Auxerre[6] 
+3/4-
IREB01:00
[9] Cobh Ramblers
vs
Shelbourne[2] 
+1-
NORB01:00
[7] Sandnes Ulf
vs
Start Kristiansand
+1/4-
SLOA01:00
[8] Aluminij
vs
Mura[3] 
+1/4-
KSAA01:00
[14] Dhamak
vs
Al Ittihad (KSA)[3] 
-
PERA01:15
[B-7] Dep. Municipal
vs
Cusco FC[B-8] 
-
RMNA01:30
[3] FC Uni.Craiova
vs
CFR Cluj[1] 
+1/4-
TSA01:30
[9] Vaduz
vs
Servette[3] 
+1/4-
-01:30
[8] St. Gallen
vs
Lausanne Sports[5] 
-1/4-
-01:30
[6] Lugano
vs
Sion[10] 
-1/4-
-01:30
[2] Basel
vs
Zurich[7] 
-3/4-
-01:30
[1] Young Boys
vs
Luzern[4] 
-1-
ARGB01:30
[A-15] Estudiantes BsAs
vs
Quilmes[A-9] 
-1/4-
-01:30
[B-12] Barracas Central
vs
Instituto[B-13] 
+0-
ITA01:45
[7] Roma
vs
Lazio[6] 
+1/4-
SCOB01:45
[2] Dundee
vs
Raith Rovers[3] 
-1/2-
BIA01:45
[3] Anderlecht
vs
Genk[4] 
-1/2-
CAFCL02:00
[Bang A-2] Ahly Cairo
vs
Mamelodi Sun.[Bang B-1] 
-
ANHA02:00
[17] Brighton
vs
West Ham Utd[6] 
+0-
TBNB02:00
[3] Almeria
vs
Albacete[22] 
-1-
-02:00
[11] Las Palmas
vs
Zaragoza[17] 
+0-
HLB02:00
[4] Almere City
vs
NEC Nijmegen[7] 
-1/2-
BLVA02:00
[15] Real Potosi
vs
The Strongest[1] 
-
ECUA02:00
[14] Olmedo
vs
Independiente JT[4] 
+3/4-
EGYA02:00
[7] Ittihad Alexandria
vs
Tala'ea Al Jaish[11] 
+0-
BDNA02:30
[15] Rio Ave
vs
Porto[2] 
+1 1/4-
USA02:37
[Tay-3] LA Galaxy
vs
Austin FC[Tay-9] 
-1/4-
TBN303:00
[D2-2] Linares Deportivo
vs
Amorebieta[B1-1] 
-
ARGA03:30
[A-2] Estudiantes LP
vs
Independiente[B-3] 
+0-
PERA03:30
[A-2] Ayacucho FC
vs
Universitario[A-4] 
-
VENA04:00
[A-2] Dep.Guaira
vs
Gran Valencia[A-1] 
-
MEXB04:00
[1] Morelia
vs
Tepatitlan FC[7] 
-
BLVA04:15
[4] Royal Pari
vs
Jorge Wilstermann[14] 
-
ECUA04:30
[7] Catolica Quito
vs
Delfin SC[10] 
-1-
PARA04:45
[9] Sol de America
vs
Sportivo Luqueno[8] 
-
PERA06:00
[A-1] Cienciano
vs
Uni.San Martin[A-3] 
-
USB06:00
[A-2] Hartford Athletic
vs
Pittsburgh R.[A-8] 
-
MEXA06:00
[3] Puebla
vs
Atlas[7] 
+0-
USA06:07
[Dong-7] Atlanta United
vs
Montreal Impact[Dong-8] 
-3/4-
VENA06:15
[B-1] Dep.Tachira
vs
Estu.Merida[B-4] 
-
BLVA06:30
[8] Aurora
vs
San Jose[16] 
-
USB06:30
[B-4] Birmingham Legion
vs
Memphis 901[B-7] 
-
USA06:37
[Dong-11] Philadelphia Union
vs
New York RB[Dong-4] 
-1/4-
ARGA07:00
[A-1] Colon
vs
Talleres Cordoba[B-4] 
-1/4-
ARGB07:00
[A-6] CA Mitre Salta
vs
Agropecuario AAC[A-16] 
+1/4-
ECUA07:00
[1] Emelec
vs
Guayaquil City[15] 
-1 1/4-
PARA07:00
[7] 12 de Octubre
vs
Guairena FC[5] 
-
USB07:00
[A-1] Tampa Bay Rowdies
vs
Phoenix FC[D-2] 
-
BRARJ07:05
[2] Fluminense/RJ
vs
Flamengo/RJ[1] 
+3/4-
USA07:07
[Tay-13] Minnesota Utd
vs
Dallas[Tay-10] 
-1/4-
MEXA08:05
[1] Cruz Azul
vs
Toluca[11] 
-1 1/4-
USA08:07
[Tay-6] Colorado Rapids
vs
Houston Dynamo[Tay-4] 
-3/4-
USB08:30
[C-5] New Mexico United
vs
Austin Bold[C-7] 
-
USA08:37
[Tay-8] Real Salt Lake
vs
Nashville FC[Dong-5] 
+0-
-09:07
[Tay-2] San Jose EQ
vs
Philadelphia Union[Dong-11] 
-
NHATW10:00
[9] AS Harima Albion Nữ
vs
Nippon SS Univ Nữ[2] 
-
Các trận đã kết thúc
AUSA11:35FT
[8] Western United
0 - 1
Sydney FC[3] 
+1/20-0
AUSBPL12:00FT
[1] The Lakes
2 - 0
Mount Gravatt[8] 
0-0
AUSVPL12:00FT
[11] Eastern Lions
0 - 1
Dandenong City[14] 
0-1
-12:00FT
[4] Avondale Heights
2 - 0
South Melbourne[1] 
0-0
NHATA12:00FT
[16] Shimizu S-Pulse
0 - 3
Nagoya Grampus[2] 
+1/40-1
-12:00FT
[18] Vegalta Sendai
0 - 1
Avispa Fukuoka[7] 
+00-0
NHATB12:00FT
[13] Renofa Yamaguchi
1 - 0
Sagamihara[18] 
-1/40-0
-12:00FT
[4] Jubilo Iwata
1 - 0
Thespa Kusatsu[21] 
-3/40-0
-12:00FT
[5] Ventforet Kofu
1 - 0
Blaublitz Akita[7] 
-1/20-0
-12:00FT
[12] V-Varen Nagasaki
2 - 2
JEF United Chiba[9] 
-1/20-1
-12:00FT
[11] Matsumoto Yama.
0 - 0
Zweigen Kan.[10] 
+00-0
AUSNSW12:30FT
[11] Sutherland Sharks
1 - 5
North Shore Mariners[8] 
-1/40-2
NHATA13:00FT
[5] Kashima Antlers1
5 - 3
Yokohama FM[4] 
+01-1
HQ313:00FT
[6] GimPo Citizen
2 - 0
Cheongju FC[11] 
1-0
-13:00FT
[14] Gangneung City
2 - 0
Yangju FC[9] 
1-0
-13:00FT
[7] Cheonan City
2 - 2
Paju Citizen[10] 
2-0
-13:00FT
[2] Busan Transp.
1 - 0
Pyeongtaek FC[15] 
1-0
NHATA14:00FT
[15] Kashiwa Reysol
0 - 4
FC Tokyo[11] 
+00-3
-14:00FT
[6] Vissel Kobe
1 - 1
Cerezo Osaka[8] 
+00-0
-14:00FT
[17] Oita Trinita
1 - 1
Sagan Tosu[3] 
+1/40-1
-14:00FT
[9] Sanf Hiroshima
0 - 1
Tokushima Vortis[12] 
-1/20-0
HQB14:00FT
[6] Sangju Sangmu
1 - 1
Daejeon Hana Citizen[3] 
-1/40-1
HQ314:00FT
[8] Daejeon Korail
2 - 0
Hwaseong FC[3] 
1-0
TQB14:00FT
[B-6](T) Beijing Sport Univ
0 - 1
Nanjing Fengfan[B-3] 
+1/40-1
HKGA14:00FT
[1] Eastern AA
4 - 0
Pegasus[3] 
2-0
AUSQSL14:30FT
Gold Coast Knights
0 - 2
Olympic FC QLD 
+1/40-1
AUSVPL14:30FT
[6] Hume City
1 - 0
Heidelberg Utd[3] 
-1/41-0
HQA14:30FT
[9] Gangwon
0 - 0
Suwon FC[7] 
-1/40-0
AUSBPL15:00FT
[4] Bayside Utd
4 - 0
Western Spirit[9] 
1-0
NHATA15:00FT
[20] Yokohama FC
2 - 0
Shonan Bellmare[14] 
+1/41-0
KAZA16:00FT
[5] FK Kyzylzhar
2 - 0
Caspiy Aktau[9] 
+01-0
AUSVPL16:00FT
[9] Dandenong Th.1
3 - 1
Altona City[13] 
-1/21-0
NHATB16:00FT
[2] Ryukyu
4 - 2
Tochigi SC[17] 
-1/42-2
AUSA16:10FT
[12] Newcastle Jets
0 - 1
Central Coast[2] 
+1/20-0
AUSQSL16:15FT
Capalaba
1 - 6
Gold Coast Utd 
+3/40-2
-16:30FT
Magpies Crusaders
0 - 3
Logan Light. 
+1 1/40-1
HKGA16:30FT
[2] Kitchee
0 - 1
Lee Man FC[4] 
0-0
SINA16:30FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
2 - 1
Young Lions[8] 
1-1
-16:30FT
[2] Tampines Rovers
5 - 1
Balestier Kh.[5] 
4-1
NGB17:00FT
[9] Yenisey
2 - 1
Irtysh Omsk[20] 
-11-0
ESTA17:00FT
[10] Vaprus Parnu
0 - 4
Levadia T.[1] 
+2 3/40-1
-17:00FT
[9] Tulevik Viljandi1
1 - 2
Kuressaare[7] 
-1/20-0
HQA17:00FT
[10] Incheon Utd
2 - 1
Gwangju[12] 
+1/40-1
-11:30Hoãn
[11] FC Seoul
vs
Jeonbuk H.Motor[1] 
-
-14:30Hoãn
[5] Pohang Steelers
vs
Seongnam Ilhwa Ch.[8] 
-
TQA19:00Hoãn
[A-8] Luoyang Longmen
vs
Guangzhou FC[A-4] 
-
ALGA21:00Hoãn
[10] CS Constantine
vs
Paradou AC[7] 
-
-21:00Hoãn
[11] USM Alger
vs
JS Saoura[3] 
-
-21:00Hoãn
[18] USM Bel Abbes
vs
CA BB Arreridj[20] 
-
-21:00Hoãn
[13] WA Tlemcen
vs
ASO Chlef[14] 
-
-21:00Hoãn
[15] Hussein Dey
vs
US Biskra[17] 
-
-21:00Hoãn
[8] O Medea
vs
MC Alger[6] 
-
-21:00Hoãn
[12] RC Relizane
vs
ES Setif[1] 
-
AUTB00:30Hoãn
[4] Austria Klagenfurt
vs
Horn[16] 
-
-00:30Hoãn
[11] SKU Amstetten
vs
Rapid Wien II[15] 
-
-00:30Hoãn
[2] Blau Weiss Linz
vs
Austria Wien II[14] 
-
-00:30Hoãn
[12] Vorwarts Steyr
vs
Wacker Innsbruck[3] 
-
-00:30Hoãn
[10] Floridsdorfer AC
vs
Grazer AK[6] 
-
-00:30Hoãn
[8] LASK Juniors
vs
SV Lafnitz[5] 
-
-00:30Hoãn
[9] Kapfenberg
vs
Dornbirn[7] 
-
-00:30Hoãn
[13] Aust Lustenau
vs
Liefering[1] 
-

KeoBongDaTV nhận định bóng đá, Dự đoán, kèo nhà cái mỗi ngày.

Kèo Bóng Đá TV - kênh thông tin điện tử tổng hợp và chia sẻ những kinh nghiệm soi kèo cá độ số 1 hiện nay, được đông đảo người hâm mộ bóng đá trong và ngoài nước ưu tiên lựa chọn. Với đội ngũ chuyên gia soi kèo chuyên nghiệp đưa ra những nhận định phân tích về từng kèo đấu chính xác nhất mang về những thắng lợi lớn cho người chơi

Mục tiêu phát triển của KeoBongDaTV :

Kèo Bóng Đá TV cung cấp những bản tin nhận định soi kèo bóng đá nhanh nhất. Luôn mang đến những tin tức kèo thơm, sáng cửa nhất để cung cấp cho người chơi những thông tin sáng suốt trước khi quyết định đặt cửa để dành thắng lợi.

Đồng hành cùng Kèo Bóng Đá TV là đội ngũ chuyên gia chuyên nghiệp hàng đầu, chúng tôi sẽ cung cấp đến độc giả các bản tin nhận định phân tích chuẩn xác cao. Tất cả thông tin từ những nguồn uy tín được tổng hợp lại để đưa ra những nhận định– phân tích chi tiết và tổng quan nhất từ đó đưa ra những kèo đấu mang đến thắng lợi cho người chơi

Tư vấn và chia sẻ kinh nghiệm trong việc chốt kèo trong từng trận đấu. Theo đó, đội ngũ chuyên gia của keobongdatv sẽ thường xuyên cung cấp những thông tin liên quan đến tỷ lệ kèo phù hợp nhất đối với người chơi theo từng biến động tỷ lệ kèo theo chuyên mục tỷ lệ bóng đá.

Cung cấp các kèo HOT, kèo thơm hay kèo an toàn trong những trận đối đầu HOT nhất diễn ra từng ngày. Dựa vào kinh nghiệm và kiến thức chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia những kèo đấu được keobongdatv đưa ra luôn mang đến tỷ lệ chiến thắng cao nhất cho người chơi.

Chatbox - nơi cộng đồng chuyên gia có kiến thức am hiểu về bóng đá. Ở đây những quan điểm và ý kiến được đưa ra trao đổi theo sát từng kèo đấu vì vậy, họ sẽ đóng góp đến rất nhiều những ý kiến kinh nghiệm mang tính tích cực cho cộng đồng soi kèo bóng đá,… Do đó, giúp do những thành viên trong cộng đồng xác định được kèo chuẩn xác trong trận đấu ngày hôm nay.

Mỗi một kênh thông tin điện tử sẽ định hướng xây dựng và phát triển một nội dung nhất định, nhằm hỗ trợ mục đích sử dụng của người dùng và mang lại những kiến thức hữu ích nhất trong cuộc sống hàng ngày. Đối với keobongadtv cũng vậy, chiến lược xây dựng và phát triển đánh trọng tâm vào những chủ đều như sau: Đội ngũ chuyên gia cung cấp những bản tin soi kèo, nhận định phân tích trước khi thời gian trận đấu diễn ra. Nhằm giúp cho người chơi có thời gian để tìm hiểu, phân tích để đưa ra được kèo chuẩn xác. Những bản tin kèo bóng đá đầy đủ mọi giải đấu diễn ra trên thế giới như: Premier League, La Liga, Serie A, Cup C1, Cup C2, UERO,…

Bảng tỷ lệ bóng đá được cập nhật nhanh chóng, chuẩn xác theo đúng diễn biến kèo trong tất cả các trận đấu.

Thường xuyên cập nhật những thông tin bóng đá HOT nhất trong ngày. Đây cũng là thông tin quan trọng để người chơi đưa ra được kèo đặt cược chuẩn xác.

Đội ngũ chuyên gia chia sẻ những kinh nghiệm và chiến thuật đặt cược đối với từng kèo khác nhau như: kèo Châu Âu, Châu Á, kèo tài/ xỉu, kèo đồng banh,…

Kèo Bóng Đá TV luôn là nơi cung cấp những thông tin toàn diện, uy tín và chất lượng nhất liên quan đến những kèo đấu bóng đá cho người chơi, nơi có thể đặt trọn niềm tin khi người chơi tham gia cá cược và mang về chiến thắng!